Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jane njoo leo nimekuja na condom mpenzi: Mambo ya house girl hayo!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ndyoko, Jun 13, 2012.

  1. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #1
    Jun 13, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,701
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Hebu fikiria uko ndani sebuleni unatoa maelekezo kwa house girl wako
    juu ya nini akifanye kwa siku ya leo kabla hujaenda kazini. Ghafla
    unasikia sauti ya mwanaume anagonga hodi kwa namna inayoonyesha
    ni mzoefu na nyumba yako.

    Hujakaa vizuri unamsikia anamuita house girl wako, akiwa ameshafungua
    mlango "Jane njoo leo nimekuja na condom mpenzi!". Mama menye nyumba
    nusura aanguke chini kwa kizunguzungu.

    Hili limetokea nyumbani kwa jirani yangu-'sio yule wa kwanini hununui gari'.
    Inaonekana huyu mvulana na house girl walikuwa na mazoea ya kubanjuana
    wakati wenye nyumba wako kazini. Hiyo jana jirani alichelewa kuondoka baada
    ya gari la ofisi kuwahi kupita.

    Note: Kuna uwezekano mkubwa majumba yetu hugeuzwa madanguro ya muda na
    ma-house girl tuwapo kazini bila kujua.
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    umekuja na lady pepeta?
     
  3. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #3
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mkuu ndyoko haya mambo ni magumu sana
    Nyumba ni ya kwako ila yanayofanyika mchana humo ndani ya nyumba yako ukiambiwa hutaamini
    yaani wanajiachia kufanya kila wanalotaka wala hawajali kuna kuonekana na wakati mwingine watoto wamefungiwa au wako nje kwenye ubaridi huko wameambiwa wakacheze
    Uchafu mwingine unafanyika mpaka sebuleni
     
  4. lolyz

    lolyz JF-Expert Member

    #4
    Jun 13, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 325
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Daaahh na utafukuza wangapi??? ...na watoto wangu wadogo sijui wanaona nini yarabi ....Mungu saidia kukuza watoto wetu kwa uharaka..
     
  5. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #5
    Jun 13, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,810
    Likes Received: 5,136
    Trophy Points: 280
    Ntamlipisha kama guest
     
  6. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #6
    Jun 13, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    lord have mercy! hausgalz ni pasua kichwa mbaya!
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    Jun 13, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah i see hapo lazima umwitie mwizi
     
  8. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #8
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,680
    Likes Received: 4,516
    Trophy Points: 280
    Hivi wewe umeshawahi angalau siku kuwaza jambo lolote la maana, i think wewe na huyu so called Erotica mnapaswa muwe Mume na Mke maana you're in the same category.
     
  9. k

    kiparah JF-Expert Member

    #9
    Jun 13, 2012
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,176
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa mfano wote ni wanaume, inakuwaje?
     
  10. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #10
    Jun 13, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,506
    Likes Received: 3,839
    Trophy Points: 280
    mmmh!inaonekana house girl yuko makini anasisitiza bila condom usije!!!
     
  11. s

    sawabho JF-Expert Member

    #11
    Jun 13, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Wape hongera kwa kuwa wanakumbuka kutumia condom, kwa maana hiyo hutakuwa na kazi ya kubadilisha house girl kama angefanya bila condom na kupata mimba !!
     
  12. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #12
    Jun 13, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,701
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Acha kabisa. Kuna dada mmoja kazini alishangaa kuona mtoto wake wa kiume ana-imitate zile simple harmonic motion wakati wa love making kwenye makochi. Hakujua ila siku majirani wakamwambia kuwa anapotoka tu kwenda job, nyuma kuna njema huwa inatia timu na kumalizana na house girl huku mwanawe akishuhudia
     
  13. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #13
    Jun 13, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,701
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    halafu we kila uchao unanitafutia ban.
     
  14. N

    Nyauuu Member

    #14
    Jun 13, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Bora hiii!
     
  15. Kyaiyembe

    Kyaiyembe JF-Expert Member

    #15
    Jun 13, 2012
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 1,567
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hiyo nilishawahi kuktana nayo siku niliporudi nyumbani ghafla mchana wa saa tisa hivi,
    Kwanza nilishangaa mlango wa getini kuchelewa kufunguliwa, baadae binti alikuja mijasho ikimtoka.
    Nilizani sababu ya jua na shughuli za ndani, kumbe wapi alikuwa akivunja amri ya sita.
    Nilivokuwa nimechoka nikaka sebleni, sasa milango ya uani nayo ina mengi, ghafla nikamwona mtu kupitia dirishani akitokea uani kwenda getini. Kumbe sikusoma mchezo binti aliponifungulia akaacha mlango wa geti wazi. Nilipoenda kufuatilia getini jamaa huyo kaishatoweka. Kumbana maswali binti akakubali, nilichofanya ni kumsubiri bosi wake amlipe asepe!.
     
  16. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #16
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mkuu ndyoko wacha haya mambo kabisa
    Ni magumu sana kuyawazia haswa sisi ambao unakuta na mke nae ni mfanyakazi
    na asipokuwa makini kuangalia nyendo za mtoto ni balaa
    Na ndo maana watoto wanaharibika mapema sana aise
     
  17. Asnam

    Asnam JF-Expert Member

    #17
    Jun 13, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 4,271
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    muwe na tabia ya kuwapa off ya kwenda kutembea kumaliza haja zao mabosi wengine toka anamwajiri mpaka siku anaondoka hajawahi kumpa msichana wake likizo hata ya siku mbili unategemea yeye hana hamu ya kubanjuka.
     
  18. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #18
    Jun 13, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,993
    Trophy Points: 280
    nimecheka sana..you made my day
     
  19. awp

    awp JF-Expert Member

    #19
    Jun 13, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    yalishanikuta haya!
     
  20. Dr. Wansegamila

    Dr. Wansegamila JF-Expert Member

    #20
    Jun 13, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,083
    Likes Received: 407
    Trophy Points: 180
    Do not be quick to judge people.............!!
     
Loading...