Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jana nienda saloon kunyoa.....

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Nyetk, Jun 6, 2012.

  1. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,366
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Kwa vituko alivyonifanyia yule binti anayepashwa kunisafosha kichwa tu sasa naamini wanaume wengi sasa hivi salooni wanafuata mambo tofauti na kunyolewa. Hawa wake zetu wangejua yanayojiri huko saloon walahi mwenye uchungu na mzigo wake asingeuacha utinge hizi saloon alone.

    "Kaka kaa hapa. Unafanya skraibu?" (Sijui ndo nini)
    "Hapana, naosha kichwa tu." Halafu ukimwangalia analipaaa! Na mapozi ya kichokozi kibao!
    Mara kang'ata kidole, kaanza kunipapasa kuanzia mabegani, shingoni hadi kaingiza vidole kwenye masikio yangu. "Ungefanya skraibu tu kaka, ona mafuta yalivyomengi kwenye pua." kanishika pua ananikamuakamua........

    Mablazameni najua mnazijua hizi lugha, ebu tupeni mapana na marefu ya huma kwenye saloon zetu. Huwa zinawakera au zinawafurahisha?
     
  2. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Ee bhana huwa ni bonge la raha we acha tu,hiyo skraibu sasa akianza mbona utaenjoy,ile tu anakupeleka kwenye chumba ndogo anakuuliza kama kuna huduma zingine unataka,aisee kwanza kuanzia huko mabegani,shingoni,unajikuta unasinzia aisee kitu ambacho hata sijafanyiwa na gf wangu
     
  3. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mbona hii ni kawaida.. ukienda spa jee, si utapata presha?
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Jun 6, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,094
    Trophy Points: 280
    hao wadada wa saluni wanamwangalia mtu na mtu.....ukijilegeza watakufanyia vituko na watakubeba....

    Ila ukiwa imara, hawezi kukuletea upuuzi....
    Anakupapasa shingo na mabega na weww unamwangalia tu?
    Umeenda kuosha kichwa au kubinywa pua?
    Mwisho atashika kusipotakiwa utabaki kumtizama?
    Kwa nini umruhusu aingize midole yako sikioni kwako?


    Wanaume na nyie acheni kujilegeza, aaaarrrgh
     
  5. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #5
    Jun 6, 2012
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Haaaaa, mkuu umenifurahisha. Huwa nafuata uchokozi huko
     
  6. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #6
    Jun 6, 2012
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    BT, hakuna cha uimara wala nini.. hiyo scrub lazima masikio na pua viguswe!
     
  7. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #7
    Jun 6, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    we mbona raha sana,sijui mikono ya watu wengine imejaliwa nini,akikugusa tu mabegani mbona unakuwa crazy
     
  8. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #8
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,571
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    afadhali yangu my hexbend huwa haendi huko...
     
  9. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #9
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,135
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    umenkumbusha khalima kijitonyama...ehehehe scrab inaenda saaaafi kabisa
     
  10. Z

    Zamazamani JF-Expert Member

    #10
    Jun 6, 2012
    Joined: Jun 13, 2008
    Messages: 1,286
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Hayo ni mambo ya kawaida sana....huduma kama hizi huwezi kuzipata home kabisa hata kwa wife....kuna kinadada wapo vizuri mno katika kutupa raha hizi....ukitaka huduma ya ndani zaidi hayo ni mengineyo lakini huwa tunafuta kutekenywa na kupumzika ....mimi huwa na spend lisaa limoja na nusu hadi mawili saloon kwa huduma kama hizi kila wiki....inategemea na ufundi wake
     
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    Jun 6, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,094
    Trophy Points: 280
    hahahhahhaha loh angalieni msije uza mechi tu.......kumbuka hao wadada wapo kibiashara zaidi oooohoooo
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Jun 6, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,094
    Trophy Points: 280
    mkeo anajuakuwa unapenda 'kubinywa pua?'
    kufanyiwa scrup?
    Kuingizwa vidole masikioni?


    Una uhakika huwezi kuzipata kwake?

    Loh.......
     
  13. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #13
    Jun 6, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    dah! Umenikumbusha maeneo ya sakina mkuu,ni wizi mtupu hata ukitaka kupiga mzigo wako tayari,kiufupi wapo kibiahsra zaid mkuu...
     
  14. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #14
    Jun 6, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    vanmey mkuu baada ya kumkumbuka, mnara wa airtel umesimama au?? mmhhh kazi ipo!
     
  15. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #15
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,042
    Likes Received: 642
    Trophy Points: 280
    hahahahaha hadi kusinzia mkuu we noma.!!! Unakuta anakuscrub shingon afu anapitisha mikono mpka kifuani kichokozi, akimaliza utasikia kaka na mi ela ya soda...
     
  16. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #16
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,237
    Likes Received: 1,908
    Trophy Points: 280
    ipo siku mtanyolewa kote kote.
     
  17. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #17
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,366
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Kuna nini mkuu huko spa jee? Ebu mwagika kidogo.
     
  18. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #18
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,366
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Hahahahaa! Punguza monkari BD, hizo huduma kama huwa huzitoi kwa mwenziyo ujue kuna wajanja wanampatia kikamilifu. Chunga mzigo mamie, ujue unawashindani. Si umeona mwenyewe mablazameni wanavyoshuka live?
     
  19. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #19
    Jun 6, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,781
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    hili nililijua mapema....my sweet mashed potato nimemnunulia mashine na namnyoa mwenyewe.....
     
  20. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #20
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,366
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Da! Preta sikuwezi. Yaani unakaba hadi penati?
     
Loading...