Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamnie msaada plz

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by p_prezdaa, Aug 15, 2012.

  1. p_prezdaa

    p_prezdaa JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 387
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mwenye selection za wizara ya afya tafadhari anisaidie maana mda unaenda afu kwa page yao hakuna kitu natembelea daily ina ni cost sana jamani
     
  2. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    zitatangazwa mwezi wa tisa..kwa sasa hivi usijisumbue kutembelea..
     
  3. p_prezdaa

    p_prezdaa JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 387
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Thnx, nitafanya hivyo
     
Loading...