Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

jamni kodi yangu, PAYE,VAT etc

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by RealTz77, Oct 30, 2009.

  1. RealTz77

    RealTz77 JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2009
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 741
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Yapo mambo fulani ambayo ukiyazingatia utapatwa na hasira au kupigana, hivi leo katika mitaa ya muhimbili nimeshuhudia gari ya serikali STK....Land cruiser VX.ilimleta either mke wa bosi au ndo bosi mwenyewe(alikuwa mwanamke alieletwa),mida ya saa tatu asubuhi aliposhuka mama gari haikuzimwa, ilikaa silence hadi saa nane mchana (13;57hrs) imgagine 5good hours bila sababu,driver yupo ndani anshuka anatembea anarudi and its a new car,kuna nani mwenye kulinda kodi zetu?ziende japo ktk maendeleo?je ni STK, STJ, ST ngapi leo hii zimekula cost kwa mtindo kama huu? Hakuna control ndani ya serekali? damn them!!. Imagine jambo kama hilo halafu tuseme govt haina hela,watoto wanakaa chini vitabu shida ,dawa shida duuh we are about to die
     
  2. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Don't worry wanayo mafuta mengi sana...tena wakiishiwa hela, wanaweza omba wahisani wawachangie!
     
  3. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Karibu TZ hii ndo bongo bana..kama gari jipya huenda 'alishauriwa' aliache sailensa asiizime zime ili engine 'izoee' !
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Dont say that NL!

    Unawaogopa hao wadudu.. mI NAWAMWAGIA SUMU!

    SHIIIT!!....DAMN THEM,...THIEVES-AT DAYLIGTH!, CORRUPTS...ILLEGAL HUMANS,...POVERTY CAUSERS...FYUUUUUUUUUUUP!

    At leas now iam OK!
     
  5. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2009
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    pole sana Paka jimmy
     
  6. U

    Uswe JF-Expert Member

    #6
    Apr 24, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kodi zetu tunahitaji kuzisimamia wenyewe, hii thread ya 2009 lakini mambo hayajabadilika hadi leo 2011
     
  7. Congo

    Congo JF-Expert Member

    #7
    Apr 25, 2011
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,002
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Siku hizi kutozima gari sio ajabu. Nilihudhuria msiba fulani Kinyerezi mwaka huu. Akaja Mkurugenzi mkuu wa NHC. Tulikaa kama masaa 4 na gari lake halikuzimwa muda wote huo. Hata hivyo kama ni kupoteza mafuta basi mafuta mengi yanapotea kwenye foleni.
     
  8. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #8
    Apr 25, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wekeni number za haya magari hadharani tuyashughulikie.
     
  9. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #9
    Apr 25, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    kipindupindu hiyo ilikuwa ni hoja yangu....nitake radhi kwa kusema kile nilichotaka kusema..... WEKA NAMBA YA GARI.... japo hatuwezi juwa feedback yake lakini WE DARE TO TALK OPENLY...weka namba ...weka ushahidi bayana si wa kubuni tafadhali
     
Loading...