Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JamiiForums WEB VALUE - sitetrail.com

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Sita Sita, Feb 28, 2011.

  1. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #1
    Feb 28, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Site Profile
    Estimated Value: $102,120.06 USD
    Estimated Revenue: $138.97 USD per day
    $4,169.24 USD per month
    $50,725.74 USD per year
    Estimated Pageviews: 61,375 per day
    1,841,255 per month
    22,401,935 per year
    Alexa Rank: #24,466
    Google Pagerank: 4/10
    Backlinks: 6,378
    Google Indexed Pages: 571,000 (show google links)
    Yahoo Indexed Pages: 162,416 (show yahoo links)
    Bing Indexed Pages: 40,900 (show bing links)
    History: show history
    Site Title: JamiiForums | The Home of Great Thinkers
    Meta Keywords: Jamii forums, tanzania community forum, tanzania forums, jambo forums, jamboforum, Siasa, Tanzania Chat, Kiswahili, Nyerere, Kikwete
    Meta Description: Jamii Forums: The Home of Great Thinkers. Where we Dare to Talk Openly!


    for more click below

    jamiiforums.com
     
  2. sijuikitu

    sijuikitu JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unaweza kudadavua zaidi hii post mkuu?
     
  3. VeniGan

    VeniGan Senior Member

    #3
    Feb 28, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 196
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    This is something very productive. I apreciate this.
     
  4. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #4
    Mar 3, 2011
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135


    Hebu ngoja tuwekane sawa hapa



    Haya makadirio huwa yanapotosha sana kwasababu vigezo
    wanavyotumia ni kama alexa ranking na (yahoo/google)
    backlink.

    Tatizo la alexa ni kuwa siyo wote wanaotumia hiyo addon
    kwenye browser zao kwahiyo data zao siyo sahihi.

    - Nilazima udownload alexa addon kwenye browser ili waweze
    kukusanya data


    Tatizo lingine ni kwamba mapato ya website yanategemea na
    aina ya traffic. Unaweza kuwa na traffic kubwa sana (according
    to alexa) kama ya twitter lakini ukashindwa kui-monetize.

    Mfano mzuri ni facebook ambayo ina traffic kubwa sana lakini
    mapato yake ni chini ya $1 billion kwa mwaka wakati huo huo
    mapato ya google ni $23 Billion kwa mwaka.

    Hii ni kwasababu watu wanapotumia google huwa wanatafuta
    information kwa hiyo wanakuwa katika mood ya ku-click aidha
    ads au SERP (search engine result pages). Wakati wale wa
    facebook wanakuwa katika mood ya kuangalia nani kafanyanini.
    Hivyo sirahisi kwa wao ku-click facebook ads ndiyo maana
    mapato yake hayaendani na traffic yake.

    Wanasema makadirio ya mapato ya Google ni $3,400,153.46
    kwa siku, Hii siyo sahihi kwasabau Google wanatengeneza zaidi
    ya $60 million kwa siku.

    Mfano mwingine ni hii website ya magicofmakingup.com,ambayo
    ni namba moja clickbank kwenye mambo ya self help. Huyu
    jamaa anauza kijitabu chake pale clickbank na anatengeneza
    zaidi ya $2,000 kwa siku lakini hawa jamaa wa sitetrail.com
    wanasema hii website inatengeneza $144 tuu kwa siku, gimme
    a break.

    - Kwahiyo hizi estimation zinapotosha.

    Zamani jamiiforums walikuwa wanaweka adsense ads lakini
    wakazitoa kwasababu zilikuwa hazilipi (according to invisible).
    Mimi kwakuwa kwenye hii industry kwa muda mrefu nakubaliana
    kabisa na invisible kwasababu google ads zinawekwa kutokana
    na content. Lakini CTR ya ads inategemeana na relevance ya
    contents ana ads.

    Google huwa wana-parse content ili waweze kuamua ni ads
    gani zitafaa kwenye hiyo page.

    Sasa google bots wakiona content za jamiiforum zenye maneno
    kama "Dr Slaa wa Tanzania", "mkuu wa mkoa wa kilimanjaro",
    "maandamano ya Arusha" system yao kwa kutukia technologia
    kama probabilistic latent semantic indexing wanaweka ads za

    Tanzania safari, cheap flight to Tanzania ambazo siyo relevant
    na contect.Hii ni kwasabu wanao advitise maneno kama Tanzania
    au Arusha hulenga watalii wa magharibi wanao kuja kutalii
    mbuga za wanyama Tanzania .

    Sasa tatizo linakuja kuwa watumiaji wa jamiiforum wengi
    hawahitaji kujua what is the cheapest Tanzania safari. kwahiyo
    hawawezi ku-click, matokeo yake impression inakuwa kubwa
    lakini clicks chache (Low CTR).
     
Loading...