Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamiiforums usiyo ijua!?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Shaycas, Jan 17, 2010.

  1. Shaycas

    Shaycas JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2010
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 866
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Jukwaa huru ambalo kila mtu anaweza kulitumia kwa faida zake au na wengine bila kutozwa gharama zozote na uongozi wake.Pia Viongozi wake wana moyo wa kujitolea kufanyakazi bila malipo yoyote ili kuboresha jukwaa hili,maskini wasipo waridhisha baadhi ya wanachama wanalalamika unafikiri wamewajiri wawafanyie hicho wanachokitaka.
    Viongozi wamekuwa mstari wa mbele ktk kusaidia wanaohitaji msaada lakini wanachama wamekuwa nyuma kusaidia wanaohitaji,wakati mwingine kuwakatisha tamaa hata viongozi wa JF.
    Wahenga walisema adui muombee njaa,ni kweli kabisa lakini,Ndugu zetu waathirika wa mafuriko ni ADUI ZETU?
    Tuungane na uongoze wa JF ktk kusaidia wahanga hawa.
    HII NDIO JF USIYOIJUA
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Aksante kwa Changamoto Shycase.

    Together we can!

    Njia za kuchangia wahanga wa mafuriko ziko wazi kwa wanajf wote,( hii hapa ),nadhani baadhi wamerespond, na wengine wanaendelea.

    Mkono mtupu haurambwi.
     
Loading...