Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JamiiForums SMS Alert is LIVE

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mike Mushi, Sep 14, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Mike Mushi

    Mike Mushi JF Founder

    #1
    Sep 14, 2012
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 252
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wakuu

    Kwa muda sasa (miezi nane) tumekuwa tukihangaika kutengeneza huduma ambayo itatupa sisi uwezo wa kuweza kutumia watu ujumbe mfupi kwa njia ya simu (SMS) habari na mambo motomoto pale yanapoingia JamiiForums. Na lengo limekuwa pamoja na sisi kutuma hizo habari, basi iwe pia ni njia ya kupata kipato tuweze kujiendesha kwa ufanisi.


    Katika harakati za kuanzisha huduma hii tuliamua kusajili 'short code' yetu TCRA (15346).

    Tumekumbana na matatizo kwenye kukubaliana na makampuni ya simu, ili waweze kuwaunganisha wateja wao na hiyo short code yao kwenye mitambo yao sisi tuweze kuanza kutoa huduma:

    TiGo walisema "NO" (Yes just the word NO bila maelezo zaidi) kwa proposal yetu.

    Airtel & Zantel Revenue Sharing ilikuwa mbaya sana.

    Vodacom wakakubali; Tunaanza na Vodcom kwa exclusivity deal ya miezi sita ya kwamba tusi-approach mitandao mingine kwa ajili ya kujiunga na baada ya hapo tutaweza ku approach tena mitandao mingine. Wao kwa upande wao Wata-advertise hii kampeni kwenye blog zote (Michuzi, Global Publisher, Millard Ayo.... na nyingine kama 20) na kama mambo yote yatakwenda kama tunavyotarajia, basi itatangazwa kwenye magazeti na radio. Na pia tutagawana mapato JF na Vodacom 50/50. Ambapo sisi (JF) hiyo 50 tutagawana na Aggregator (Kampuni inayo-handle maswala ya kuunganisha kati yetu sisi na vodacom) Makampuni yote Tigo, Airtel, Vodacom na Zantel revenue sharing ya premium sms kama sisi tunayotoa ni 75/25.


    Kujiunga ili uweze kupata breaking news and news alerts kutoka JF Tuma sms "Jiunge JF" kwenda 15346

    Vigezo na Masharti


    1. Ujumbe zote zitatozwa gharama ya Tshs 150
    2. Mteja hatatozwa kwa kujiunga ama kujitoa kutoka Jamii alerts
    3. Mteja anakubaliana na vigezo na masharti za Jamii forums.
    4. Jumbe zitatumwa kwa umuhimu na wakati habari zinapochipuka.
    5. Huduma hii inapatikana kwa wateja wa Vodacom pekee (kwa kuanzia)

    Kujiondoa tuma neno Jiondoe JF kwenda 15346

    Ukipenda pia uwe unapokea taarifa kuhusu Biashara, Kazi, Mapenzi na Michezo ... Bonyeza hapa kujiunga

    Unaruhusiwa kuwaambia Ndugu, Jamaa na Marafiki ambao hawapo JamiiForums kujisajili.

    Habari zitakazotumwa ni ambazo zimekuwa verified na JF administration





     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Tuko pamoja mkuu.

    Mie najiunga sasa hivi!
     
  3. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Imefaa!
     
  4. Mike Mushi

    Mike Mushi JF Founder

    #4
    Sep 14, 2012
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 252
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Great....
     
  5. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,780
    Likes Received: 4,529
    Trophy Points: 280
    Hahahaaaa tunakuja juu vibaya mno, it is now more tha a social network
     
  6. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Mkuu shukran sana, ntaconnect muda si mrefu.......just wanted to know ni nyuzi zipi hasa tutakuwa notified? zile ambazo ziko verified au any post inayowekwa?

    Done!
     
  7. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #7
    Sep 14, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,475
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Nice one...hongereni sana kwa kunzisha huduma bora...ni hatua kubwa sana mliyofikia...too bad sitaweza kuifaidi mapema maana mimi sio mtumiaji wa Vodacom.
     
  8. Mike Mushi

    Mike Mushi JF Founder

    #8
    Sep 14, 2012
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 252
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ambazo zipo verified.
     
  9. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #9
    Sep 14, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Mkuu nimekupata lakini mie namba yangu ya VODA ni Post-paid, kwa makato hayo ya 150, yakionekana kwenye ankara ya mwezi, huenda kibarua changu kwa MUHINDI kikaota nyasi, CHEZEA MUHINDI WEYE......! LOL

    Nasubiri mkiiingia mkataba na TIGO, nitasongesha.........
     
  10. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #10
    Sep 14, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,417
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Kazi nzuri wadau...nimejiunga tayari!

    Charge ya Tzs 150 ni pamoja na VAT?
     
  11. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #11
    Sep 14, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Asante mkuu, tayari nimeregister
     
  12. Mike Mushi

    Mike Mushi JF Founder

    #12
    Sep 14, 2012
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 252
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Baada ya miezi sita kama hii program ikifanya vizuri. Naamini tukirudi tena Tigo tutakubaliwa. Tatizo ni kwamba kila Makampuni ya simu yanaogopa JAMIIFORUMS hawataki kufanya chochote kinachohusu JAMIIFORUMS. Ni kwamba nani atakuwa wakwanza then wengine wote watafuata.

    Yes VAT inclusive

    Shukran sana!
     
  13. Twande

    Twande JF-Expert Member

    #13
    Sep 14, 2012
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Done.. . Ni kitu kizuri.
     
  14. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #14
    Sep 14, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Naomba kueleweshwa, hiyo charge ya Tzs 150 ni kwa kila breaking news, ama kwa siku? manake kwa Jf breaking news zitakuja ka 50 kwa siku! ufafanuzi tafadhali.
     
  15. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #15
    Sep 14, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hongereni wakuu mimi niko Airtel na Tigo anyway nitafanya utaratibu nipate simu nyingine ili niweke line ya Voda..
     
  16. Mike Mushi

    Mike Mushi JF Founder

    #16
    Sep 14, 2012
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 252
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Sio kila thread ikiingia JF basi utakuwa unatumiwa SMS hapana. Ni pale tuu tutakapopata breaking news ambayo tunaamini it worth sending an sms kutaarifu watu ndipo tutatuma sms. 150 kwa kila sms utakayopokea and mostly, ni moja kwa siku au siku zingine hakuna sms kabisa.
     
  17. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #17
    Sep 14, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Sure bro, anything that is helpful to JF
     
  18. Andrew Kellei

    Andrew Kellei JF Gold Member

    #18
    Sep 14, 2012
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 343
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu wewe na mimi wanasema ni ngoma droo,nafikria kutafuta line ya Voda ili tupate hayo ma breaking news mapema.
     
  19. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #19
    Sep 14, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #20
    Sep 14, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    mike unatisha kiongozi, hii itafaa sana pale unakuwa umekula ban, huku ukijipumzisha kusubiri muda wa ban uishe, alert zinakuconnect na jf, au ukila ban na sms alert mnastopisha?
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...