Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JamiiForums: Msimamo wetu na maelezo kidogo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Invisible, Sep 24, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Sep 24, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Wakuu,

    Kadiri siku zinavyokwenda ndivyo idadi ya watumiaji na watembeleaji wa mtandao huu wanavyoongezeka. Tungependa kutoa ufafanuzi juu ya mambo kadhaa ambayo watumiaji wa mtandao huu wanatakiwa kufahamu:

    1. JamiiForums ni mtandao ambapo mtu yeyote anayejisajili anaweza kuanzisha hoja (user generated content) hivyo maoni yanayotolewa na wadau tofauti ni misimamo yao na hayawakilishi maoni ya waendeshaji na waratibu wa mtandao huu kwa namna yoyote ile. Waendeshaji wa mtandao huu wapo kusimamia sheria zilizowekwa pamoja na kuhakikisha kila kitu kinaenda sawa.
    2. Waendeshaji wa mtandao huu hawataweza kukuzuia kama mtumiaji kutumia mtandao huu bila kuvunja sheria zilizowekwa au kama hujakosea kulingana na maelezo haya.
    Tunatoa tahadhari kwa wale wenye kudhania JamiiForums ipo kisiasa na kila kitu ni siasa tu kuwa jukwaa hili lipo na maeneo tofauti, kama huziwezi siasa basi achana nazo na ingia eneo unaloona unastahili.

    Hatutowavumilia wale wanaotaka kuharibu mijadala makusudi ili aidha kuwakatisha tamaa washiriki au kuligawa taifa kwa udini, ukabila au rangi.

    Kwa pamoja tunaweza kushirikiana kuhakikisha JamiiForums inabaki kuwa sehemu nzuri na ya kushiriki mijadala anuai bila kukerana au kuchafuana.

    Kama umejisajili, unaweza kutufahamisha hoja yoyote unayoona inapelekea kuvurugika kwa mjadala (si kuijibu wala kuinukuu) kwa kubonyeza alama ya REPORT ABUSE kwenye hoja husika.

    Tunaendelea kusisitiza kusoma hoja hizi kwani tunaamini zitarahisisha kuelewa nini kinafanyika hapa na kwanini:

    1. JamiiForums Rules
    2. How to use JamiiForums effectively
    3. JF: Majina bandia na uhuru wa maoni
    4. Topic gani hufungwa au kufutwa kabisa JF?
    Kama una maswali wasiliana nasi tukusaidie haraka iwezekanavyo kupitia: support@jamiiforums.com
     
  2. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #2
    Nov 6, 2010
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    MH Invisible ( Mwakisi kwa Kinyalu)

    Wakati mwingine tukijadiri siasa ni lazima tuchapane bakora wenyewe kwa wenyewe hapa mtandaoni kuwekana sawa.
    Hata hivyo tupo pamoja, tunajadiri hoja pamoja kwa approach tofauti na wakati mwingine tunathubutu kukalia kuti kavu.

    kila kitu kinaVibrate kwenye frequency yake at Resonance wimbi ni lazima liongeze Amplitude. Ni kawaida kabisa na ni jambo asilia.
     
  3. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #3
    Nov 7, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Imekuwaje tena, mbona hivi!?
     
  4. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #4
    Nov 8, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    thanx mkuu, asietaka kuelewa ujumbe huu ana lake jambo.
     
  5. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #5
    Nov 8, 2010
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Eee unauliza tena imekuwaje ?
     
  6. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #6
    Nov 8, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    ni sawa mkuu
     
  7. W

    We can JF-Expert Member

    #7
    Nov 11, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    I think this is a good advice for the betterment of the forum.
     
  8. Kahabi wa Isangula

    Kahabi wa Isangula JF-Expert Member

    #8
    Nov 11, 2010
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 691
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Mkuu nawezaje kuingia katika Jukwaa la Mambo ya Kikubwa...at my own risk!
     
  9. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #9
    Nov 16, 2010
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Thanks for the reminder mkuu Invisible.
     
  10. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #10
    Nov 16, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tena uzingatie.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...