Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JamiiForums Issues an Official Responce to CCM allegations: (Press Release)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Mwanakijiji, Apr 19, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    From Fikra Pevu - Political Paranoia? Tanzania's Ruling Party threatens online social media | Fikra Pevu | Kisima cha busara!

    The above (LINK) is the statement issued earlier today by JamiiForums - the most prominent Tanzanian online social gathering. The popular political forum played a crucial role in a lead up to the General Elections in October 2010 by being the most authoritative source of politica news, discussion and debate. However, few days ago JamiiForums came under a well calculated and targeted attack by the ruling party - Chama cha Mapinduzi - which accused the forum for being "anti-CCM" and "anti-government".

    The statement was distributed to a variety of media outlets in the country and abroad as well as to a number of interested parties.

    NIPASHE:

     
  2. Nguruvi3

    Nguruvi3 Platinum Member

    #2
    Apr 19, 2011
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 10,987
    Likes Received: 4,257
    Trophy Points: 280
    Well said, Thank you.
     
  3. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2011
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    This is good...but I also think at the end the forumist owner should have encourage sekretarieti mpya kujiunga na JF and engage in useful discussion just like other politicians do e.g Kabwe Z, and Slaa W.
     
  4. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #4
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    Nsiande, kina Kabwe na Slaa hawakukaribishwa; kwanini tuwape huo umuhimu hao watu wa sekretariati ya CCM? kwa ujiko gani walionao. Wanajua anuani ya JF - http://www.jamiiforums.com kuna mahali pale juu panasema "register"...
     
  5. m

    mchukiaufisadi JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 534
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Dawa ya moto sio maji, ni moto. CCM waache unazi. Kama walikuwa na MAGAMBA, wangeshindaje kwa kishindo. Wavue magamba (wawe makini wasijejikuta bila kivazi) watoe na sumu walizozipanda hao MAGAMBA.

    Msekwa alipokuwa spika hakuwa GAMBA kama sasa.

    Keep it up JF.
     
  6. Halfcaste

    Halfcaste JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 955
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    chama cha magamba(ccm) msifungie jamii forum njoo mninyang'anye laptop na modem!!tehe! tehe!
     
  7. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,169
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    Eti JF imekuwa anti CCM & anti government! hao magamba wasitafute visingizio. Wafanye utafiti wajue nini ni MOOD ya taifa hivi sasa. Hivi ni nani aipende CCM kwa dharau wanazozifanya kwa watanzania?
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Apr 19, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,030
    Likes Received: 15,942
    Trophy Points: 280
    Mbona kama imeandikwa na Mwanakijiji? Lol.....
     
  9. Hassan J. Mosoka

    Hassan J. Mosoka JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 645
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Well said
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    Apr 19, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,030
    Likes Received: 15,942
    Trophy Points: 280
    Lol....sijui hiyo ya "magamba" lilikuwa wazo la nani maana watu wamewageuzia kibao na kuanza kuwaita chama cha magamba badala ya chama cha mapinduzi. Hehehehehe...funny.
     
  11. R

    Rogers_ic Member

    #11
    Apr 19, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wajinga hao, wanazidi kutuongezea attention za watu. only fools don't understand
     
  12. K

    Keil JF-Expert Member

    #12
    Apr 19, 2011
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa kuongezea ni kwamba hiyo CCM mpaka ikajua kwamba kuna JF maana yake ni kwamba huwa wanaingia kusoma threads as guests, kwanini wasichukue jukumu la kujiandikisha rasmi?

    Nina uhakika kwamba akina Makamba (Januari) na Nape ni members wa hapa lakini hawana ujasiri wa kuhimili madongo mazito ambayo huelekezwa kwa CCM.

    Tatizo la CCM hawataki kuwa criticized, na ukionekana unawa-criticize watataka wakutumie ili kuficha uozo wao. Ninakumbuka kuna siku Mwanakijiji amlimhoji Ngeleja, mwisho wa hiyo Interview Ngeleja bila aibu alitamka kwamba Mwanakijiji naomba utupigie debe maana wewe una-influence kubwa au watu wanakuelewa [sina hakika na hayo niliyopigia mstari specifically, lakini aliomba kupigiwa debe]. Hilo pekee linaonyesha kwamba hawana uwezo wa kujenga au kutetea hoja zao, wanataka mtu wa nje awatetee wao. Ndio maana kila kukicha wakishaona kuna mpinzani anawapelekesha puta wanaishia kumrubuni na kumhamishia kwenye chama chao, akishafika huko anakuwa mpiga debe ambaye hana hoja.
     
  13. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #13
    Apr 19, 2011
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Awwwww,ok old wiseman
     
  14. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #14
    Apr 19, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,830
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    Thans kwa press release. Magambaparty, jf always ni watu makini. Kama mwaweza anzisheni yenu.
     
  15. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #15
    Apr 19, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Hivi kwa ujuba walionao wanafikiri jf kurejista unaulizwa chama gani??mpaka waone wana jf na jf niwapinga ccm na sirikali??Nachokijua jf ilianza na moja mpaka namba ilipo haikuanza na anti ccm!or gvnmnt!!Hivyo unaowaona humu niwatu waliochoka kudhurumiwa na kulipwa kwa maneno na upande wa kanga ba tshart,kapelo!!Hawataki kusikia!
     
  16. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #16
    Apr 19, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,622
    Trophy Points: 280
    First of all, what is wrong with being anti-CCM ?
     
  17. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #17
    Apr 19, 2011
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Chama Cha Magamba.
     
  18. babuwaloliondo

    babuwaloliondo JF-Expert Member

    #18
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wanadhani bado tupo enzi za zidumu fikra za mwenyekiti, waache unazi wao.
    Tatizo ccm hawataki kubadilika, sasa mabadiliko lazima yaendelee either waadapt au waperish.
    Najua wamo humu tatizo mnashindwa kujibu hoja.
    Mlidhani kama mlivyochagua speaker wakuwapendelea basi mtapata mamods wa kuwabeba.
    sasa CCM MJUE JF NI BUNGE MBADALA,
    @#$%^&*()_+ U
     
  19. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #19
    Apr 19, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,694
    Likes Received: 4,536
    Trophy Points: 280
    Kama mwenyekiti wa chama cha magamba alimkimbia mgombea mwenzake wa urais Dr Slaa kwenye midahalo ya wazi, unadhani ndani ya chama hicho kuna watu wenye uwezo wa kujenga hoja na kuzisimamia? wao kazi yao ni kuingia humu nakuwa upande wa Guests basi, na ndio maana hata makuwadi wao wanaowatumia kuja humu hawaji na hoja yoyote, zaidi ya kuvuruga mada za msingi wanazojadili watu. wao siasa zao ni Dr Slaa tu. kumbe kama kuna mtu wanaotakiwa kumuogopa sana kwa sasa ni Tundu Lissu.
     
  20. Japhari Shabani (RIP)

    Japhari Shabani (RIP) R I P

    #20
    Apr 19, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 721
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mtu mwenye hoja hahitaji mwaliko na yule asiye na hoja ukimbia midahalo na haoni umuhimu wake,CCM kutokana na ufinyu wa mawazo na mazoea ya kua CCM tofauti na juu ya vitu vyote.Tatizo hili limevifanya vichwa vyao kua vivivu kufikiri na kukimbilia njia za mkato "KUTAFUTA WACHAWI WAO"wakati wa uchaguzi ambapo ni wakati mzuri wa kunadi sela kwenye midahalo wao waliingia mitini.CCM WAKATI WA KUONGOZA KWA MAZOEA UMEPITWA NA WAKATI!Mungu ibariki Tanzania
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...