Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JAMIIFORUMS ina mchango gani katika jamii ya KITANZANIA?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kachanchabuseta, Aug 19, 2011.

?

JAMIIFORUMS ina mchango gani katika jamii ya KITANZANIA?

  1. JF imeleta mapinduzi ya fikra kwa watanzania?

    100.0%
  2. JF emeleta uchochezi baina ya Member na member, viongozi na JF Member?

    0 vote(s)
    0.0%
  3. JF emeweza kuabalisha habari kwa watanzania kwa uharaka?

    0 vote(s)
    0.0%
  4. JF emeleta mapinduzi katika serikali?

    0 vote(s)
    0.0%
  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Aug 19, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jamiiforums imekuwa social network iliyowavutia na inawavutia vijana wengi wakubwa kwa wadogo
    Jf imekuwa tofauti na social network nyingine hapa tanzania maana ina mlengo tofauti.

    Jf imeweza kubadili fikra za wasomaji wakubwa kwa wadogo, mpka naleta hii thread nilitaka kujua kama JF
    ina madhara gani kwa jamii inayolegwa
     
  2. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    kamwulize Nape
     
  3. p

    propagandist Member

    #3
    Aug 19, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haina faida yoyote labda kueneza majungu, na uchochezi watu waiasi serikali yao, na ndio hasa malengo ya hii mitandao hata tunisia, egypt na kwingineko kwingi mitandao hii imehusika kwa kiasi kikubwa sana.
     
  4. t

    thatha JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2011
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Inamchango sana tu. hata malaria sugu ameisifu sana tu katika mtandao wake
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Aug 19, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,043
    Likes Received: 5,238
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    propagandist........... Propaganda zimekijaa kichwa chako ndio maana una malaria sugu
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Aug 19, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    rekebisha lugha kwenye hivyo voting boeard
    emeweza
    kuabalisha
     
  7. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #7
    Aug 19, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,414
    Likes Received: 919
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Virus mwingine huyu.
     
  8. Researcher

    Researcher Senior Member

    #8
    Aug 19, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 187
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Sina hakika kama hilo neno (kwenye red) ni sahihi hapo..
     
  9. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #9
    Aug 19, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    imetusaidia kujua uozo wa serikali ya kikwete..
     
Loading...