Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JamiiForums imenisaidia nimepata kazi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by nkwezi, Mar 29, 2012.

  1. n

    nkwezi Member

    #1
    Mar 29, 2012
    Joined: May 8, 2007
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Alhamdullah, wana JF na mie nimepata kazi kwa kupitia matangazo ya humu.

    Nawashauri sie tusie na marefa ukiona tangazo we tuma na umuombe mungu tu, maana mie huu ni mwaka wa nne tangu nimalize chuo. Tusijikatie tamaa, tujaribu kufanya kazi hata za kujitolea kuongeza experience. Mungu awatilie wepesi wote wanaoendelea kutafuta kazi.

    Mungu ibariki JF yetu isonge mbele.
     
  2. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,993
    Trophy Points: 280
    Thanx mkuu bora yako umerudi kutoa shukran banaa
     
  3. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Pamoja na shukrani nakuomba uchangie kiduchu kwa uongozi wa JF ili mtandao huu uzidi kuwepo kwa siku zote zijazo.
    OTIS
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Wengi tu wanapata kazi bila marefa! Hongera sana. Kumbuka chezea mshahara usichezee kazi.
    Kila la kheri, usibweteke.
     
  5. B

    Bokohalamu Member

    #5
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hongera zako mkuu,mi nina miaka 2 nautafuta wa 3!but kaz za bila malipo imekua ngumu kwangu, nimeomba sehem mbalimbali bila mafanikio,labda mnisadie ni makampuni ama taasisi gani zinapokea watu wa design yangu,nina postgraduate ya uhasibu.Pls help!
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    Hongera sana Nkwezi.....ni wachache sana wanaorudi kutoa shukrani zao.....
    kila la kheri.....
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Kila la heri joh.
     
  8. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #8
    Mar 29, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kutunza kazi ni kazi
     
  9. Myelife

    Myelife Senior Member

    #9
    Mar 29, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 143
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Be blessed, but kupata kazi ni kazi hasa usipokuwa na kazi, but also go back kwa muumba wako pia umshukuru.
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Safeeeeeeeeeee,Hongera we mkareeeeeeeee!!
     
  11. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #11
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nadhani sasa utatembelea jamvi marakwamara.
     
  12. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #12
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,819
    Likes Received: 5,148
    Trophy Points: 280
    safi sana mkuu! tunashukuru kwa shukrani!
     
  13. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #13
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 6,988
    Likes Received: 1,308
    Trophy Points: 280
    Kwa Elimu uliyokuwa nayo Nakushauri uende JWTZ,japokuwa sifahamu utalipwa Kiasi gani. Ila ukiwa na DEGREE unaanza na Nyota 2. Wenye PGD sijajua waanzia vipi. Ni Ushaur wangu tu Mkuu
     
  14. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #14
    Mar 29, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,536
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Haya mambo ya marefa na kutojiamini yanatugharimu sana...tunakosa creativity au moyo wa kuthubutu kufanya hata yale yanayowezekana.
     
  15. B

    Bokohalamu Member

    #15
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Yah ni kwel mkuu hilo niwazo linalo nizunguka,nasikilizia nafasi zikitoka nijitupe huko.Shukran mkuu!
     
  16. n

    namnyak Member

    #16
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    du hongera sana umetupa moyo sana kwa mim binafsi nilishaanza kukata tamaa kwa kweli pia n vema umerud kushukuru utabarikiwa zaidi
     
  17. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #17
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Mwanangu, nakupongeza kwa kukumbuka kutoa shukrani.

    WASWAHILI WANAKWAMBIA MTU ASIYEKUWA NA SHUKURANI NI SAWA SAWA NA MNYAMA.

    Hata mimi nawashukuru JF wamenisaidia kupata mtu aliyechukuwa duka langu nilikuwa natafuta mpangaji NAMI NIMEPATA.

    GOD BLESS Jamii Forums na wanachama ambao kwa kweli wako sharp unapoweka jambo lako wana reply haraka....
     
  18. Mbaramwezi

    Mbaramwezi Member

    #18
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Hongera sana kamanda! bt u didn't tell us where are you working,nevertheless,keep on encouraging those who are not yet employed.
     
  19. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #19
    Mar 29, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,020
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    HALAFU eti mch.lwakatare anasema jf ifungiwe!ajira angetoa yeye?
     
  20. F

    Fmewa JF-Expert Member

    #20
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 294
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera sana kwa kupata kazi. Pia ni changamoto kwa wanaotafuta kazi usikate tamaa eti kwa sababu huna refa, jaribu kadri uwezavyo ndugu yangu....
    Hongera Jamii Forums
     
Loading...