JamiiForums' FREE iPad & iPhone/iPod Touch app is now released

Status
Not open for further replies.

Invisible

Robot
Feb 11, 2006
9,075
7,873
Hello,

JamiiForums has launched a new app for the iPad and iPhone/iPod Touch that lets you access JF via these devices.

The FREE app, which you can find in the AppStore if you search for “JamiiForums”, is Compatible with iPhone, iPod touch and iPad. It Requires iOS 4.0 or later.

Click here to find the JF iPad app in the App Store, If you want the iPhone version of JamiiForums, click here.

We’re giving you this app for FREE and hope you enjoy it. If you have any feedback, we’d be grateful for it at apps@jamiiforums.com
 
Hello,

JamiiForums has launched a new app for the iPad and iPhone/iPod Touch that lets you access JF via these devices.

The FREE app, which you can find in the AppStore if you search for "JamiiForums", is Compatible with iPhone, iPod touch and iPad. It Requires iOS 4.0 or later.

Click here to find the JF iPad app in the App Store, If you want the iPhone version of JamiiForums, click here.

We're giving you this app for FREE and hope you enjoy it. If you have any feedback, we'd be grateful for it at apps@jamiiforums.com

Hii Lugha mimi inanipa shida sana..........hata sijaelewa..........!
hebu ajitokeze mtu anifasirie basi........................................................!
 
Hii Lugha mimi inanipa shida sana..........hata sijaelewa..........!
hebu ajitokeze mtu anifasirie basi........................................................!
Mkuu, ni kuwa tumeongeza viunganishi vya JF katika iPad na iPhone/iPod Touch ambavyo vinamrahisishia mtumiaji wa vifaa hivi kuifikia JF kirahisi zaidi.

Palipoandikwa 'Click here' na pana rangi ya bluu, pana kiunganishi (link) cha kukupeleka ambapo utaweza kupakua viunganishi hivi ambavyo ni vya BURE.

Nimeeleweka?
 
Mkuu, ni kuwa tumeongeza viunganishi vya JF katika iPad na iPhone/iPod Touch ambavyo vinamrahisishia mtumiaji wa vifaa hivi kuifikia JF kirahisi zaidi.

Palipoandikwa 'Click here' na pana rangi ya bluu, pana kiunganishi (link) cha kukupeleka ambapo utaweza kupakua viunganishi hivi ambavyo ni vya BURE.

Nimeeleweka?
Invisible nakushukuru mkuu kwa kufasiri hiyo maneno.......................
 
Last edited by a moderator:
Mtambuzi unamchokoza Invisible

Mimi nimeshaanza kuifurahia hii application maana tulikuwa tunaisubiri kwa hamu

Na kwa haraka haraka iko mmmmmwaa yaani kama unamsukuma mlevi ilivokuwa rahisi na user friendly. Sema kitufe cha like bado.
 
Last edited by a moderator:
Some of us are still stuck in 'Symbian OS' world.

Hayo ma-android sijui Iphone na Ipad yametushinda kutokana na vipato kutoruhusu pia wengine umri umesonga sana na yana complication kibao tunashindwa kuyatumia hebu mtufikirie kidogo na sisi jamani.
 
Some of us are still stuck in 'Symbian OS' world.

Hayo ma-android sijui Iphone na Ipad yametushinda kutokana na vipato kutoruhusu pia wengine umri umesonga sana na yana complication kibao tunashindwa kuyatumia hebu mtufikirie kidogo na sisi jamani.
Hatujawatupa, tunaenda taratibu lakini demand kwa sasa ilikuwa kwenye Android, iOS na BlackBerry OS kwa zaidi. Tutajitahidi
 
Haya mkuu na sisi ma-veteran tunataka kwenda na wakati kidogo tusije baki nyuma.
Mkuu,

We nunua android tablet bana, it's cheap na naamini hutojutia. Naelewa, haya ma-iPad au ma-iPhone ni aghali sana lakini android si gharama kiviiile; blackberry humu JF naona watu wanazitangaza kwa bei ya laki 2 hadi laki 3; bado unaweza kununua na kwendana na maisha yanavyotupeleka!

Karibu
 
Mkuu,

We nunua android tablet bana, it's cheap na naamini hutojutia. Naelewa, haya ma-iPad au ma-iPhone ni aghali sana lakini android si gharama kiviiile; blackberry humu JF naona watu wanazitangaza kwa bei ya laki 2 hadi laki 3; bado unaweza kununua na kwendana na maisha yanavyotupeleka!

Karibu

Asante kwa ushauri mkuu Invisible nitafanya market survey nione kama naweza kununua haya ma-gadget mapya.
Halafu niende kozi ya 1 week on how to use them.Nadhani vijana wangu watanisaidia sana hapo manaake wao kila chombo chenye kukubali internet wanajua jinsi ya kukitumia.

Asante tena mkuu.
 
Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.
49 Reactions
Reply
Back
Top Bottom