Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JAMIIFORUMS.com INATUMIWA KUFANYA SPAMMING

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Given Edward, Jan 11, 2012.

  1. Given Edward

    Given Edward Verified User

    #1
    Jan 11, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Leo asubuhi nimepokea email ambayo I'm pretty sure ni spam(+ilikuwa kwenye spam folder). Email yenyewe hii hapa:


    Hello My Dearest One

    Hello this is Joy who contacted you before at www.jamiiforums.com about relationship so its my pleasure TO CONTACT YOU AGAIN,How are you today over there in your country hope all is fine with you and your family know this mail wants come to you as a surprise since we have not had a previous correspondence, please bear with me.i wants really like to have a good relationship with you,I am quite fascinated by your profile. You sound so wonderful and nice. i will sure love to meet a cute person like you, though i have seen what you look like, i am keen about knowing you, you sound cute with your words. Well, My name is Joy as i told you before i am 5.6ft tall ,23 years old (never married before) good for relationship that is our couture, i need person who is necessary for me in this life i have a special reason why i decided to contact you.


    I would like to know more about you.Your likes and dislikes, you know love, understanding and tolerance covers a lot of mistakes in a life of a couple that why i will love to know your hobbies and what you are doing presently.I will tell you more about myself in my next mail Attached here is my picture and I will send another picture in my next mail i will also like to see your picture.

    Hoping to hear from you soonest,
    thanks yours in love
    Miss Joy




    The fact kwamba wanasema "I contacted you before at Jamiiforums.com....." sio nzuri kwa reputation ya jamiiforums. Admins, call Askimet to work.

    Nawasilisha,
    Givenality.

     
  2. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    SASA Whatz next!!
     
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    leta ushahidi wa hiyo ID kama sio kuchakachua YAHOO EMAIL ULIYOTUMIWA
     
  4. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mi ata iwe na virus 1000000 siachii!!
     
  5. G

    Ginner JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 1,041
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Me nlipata iyo kitu siku kadhaa zilizopita nikawa nadhani nimepata zali la kupendwa na wamama wa humu ndani..kumbe ni mdudu..ndomaana mashine angu ikafa basi
     
  6. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    any web yaweza pata spam
     
  7. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ah, hizi huwa zipo hata mm nishazipataga mara kibao, zipotezee ni Wanaijeria hao wanasaka mazoba wa kuwatapeli.
     
  8. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #8
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Hawa ni matapeli wa kinigeria wako kazini. Kuwa mwangalifu sana kwa sababu kitakachofuata ni huyu Miss Joykuongeza maneno mazito ya mapenzi na kukueleza kwamba amerithi midola elfukwa elfu kutoka kwa baba yake aliyefariki siku nyingi wakati yeye (Miss Joy )a lipokuwa mdogo sana.Halafu ataomba namba yako ya akaunti ya benki ili ahamishie midola yake huko, na kukukatia mkono wa 30% ya midola hiyo! Hiki kitu kilinitokea kwennye akaunti yangu ya facebook.Nilichofanya ni kukaa kimya na wao wakakaa kimya mpaka sasa.These are international fraudsters at work! Good day!
     
  9. s

    sawabho JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Nakushauri uendeleze mawasiliano kama sehemu ya utafiti, lakini ukichukua tahadhari. Siku ukiambiwa tuma A/C Na. na nakala ya Passport yako kata mawasiliano maana utafahamu kuwa ni matapeli at work.
     
  10. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #10
    Jan 12, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Na kuna user mwingine anaitwa 'Jeeva' ukipost to thread ya ku unlock kitu anaanza spamming,comment za ajabu ajabu ka vile google translate imemtafsiria. Kuweni makini.
     
  11. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #11
    Jan 12, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Yah you mite be rite i kinda noticed that na post zake kulead katika site za kulipia huduma hizo na they are not trusted people kuweni wangalifu :poa
     
  12. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #12
    Jan 12, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,241
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kawaida siku hizi, beware!
     
  13. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #13
    Jan 12, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ukishaona hivyo we delete tu na chengine huwa wanasearch username yako halafu wanajitia wanakujua just damp it to spam folder delete forever..
     
Loading...