Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JamiiForums Advert Competition

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Invisible, Mar 16, 2009.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Mar 16, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Kwa kuanzia kuna mdau Icadon kaandaa ya kwake...

    Tunahitaji tangazo ambalo litakuwa la kipekee kwa ajili ya kuweka kwenye Bilboards za Tanzania na Tv Screens.

    Angalia alichoandaa mwenzetu:

    JF Advert by Icadon
    [ame]http://www.youtube.com/watch?v=5HljMouXHK0[/ame]

    Atakayetuandalia tangazo zuri na likakubalika atazawadiwa... (Zawadi inabaki kuwa siri) Lakini, kila atakayejaribu hata kidogo tu hataambulia patupu.

    Give it a try!

    Deadline of submissions: March 31st 2009
     
  2. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #2
    Mar 16, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Watu kimyaaaa!
     
  3. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Ukiona hivyo wanajipanga! Utashangaa kuona adverts matata sana.
    BTW, hamna deadline ya hiyo competition?
     
  4. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #4
    Mar 16, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Ooops!

    Mwisho wa mwezi wa Tatu ndo mwisho wa Competition hii.

    Zawadi hatusemi!
     
  5. Bowbow

    Bowbow JF-Expert Member

    #5
    Mar 16, 2009
    Joined: Oct 20, 2007
    Messages: 545
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    watu hawako kimya wanafanya mambo,
    Just for curiosity, kuna program mbali mbali za kutengeza image (Flash, Adobe n.k) Je zote zinaruhusiwa?
     
  6. KiuyaJibu

    KiuyaJibu JF-Expert Member

    #6
    Mar 16, 2009
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 678
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Ni matumaini watu hivi sasa wanajifua ili waje na kitu murua kabisa.Binafsi leo hii ndiyo nimeliona hili tangazo;siko nyuma nitajitahidi kuja kitu fulani endapo muda utaruhusu mimi nifanye kweli kabla ya mwisho wa mwezi.
     
  7. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #7
    Mar 16, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Video imetulia, ila soundtrack imekua ya kutisha sana. JF is a happy place!!
     
  8. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #8
    Mar 16, 2009
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Its kind of hard to go through 2,000 scores(soundtrack), but I will work on that.

    Ahsante.
     
  9. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #9
    Mar 16, 2009
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Good work bro!
     
  10. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #10
    Mar 18, 2009
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Testing 1, 2...Testing...Not a final composition,

    [ame=http://www.youtube.com/watch?v=YeCyF85fz-4]YouTube - Jamii Forums 1:2.[/ame]
     
  11. O

    Ogah JF-Expert Member

    #11
    Mar 18, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,189
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Icadon......thats Brilliant! keep it up Mkuu,

    Nafikri cha kuongeza sasa ni sauti on the background, ukimpata mtu kama Jimmy Kabwe au mazee GQ au hata yule mzee wa IPP nafikri wanaweza kuweka introduction yenye sauti nzito ya mvuto
     
  12. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #12
    Mar 18, 2009
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mngesema kabisa hiyo zawadi ni nini ili mtu ajue itamlipaje akitumia resource zake zote alizonazo. Kwa mfano, mtu huwezi kutumia wiki yako nzima kutengeneza kitu cha maana halafu kumbe zawadi ni kiduchu, wakati kwa zawadi hiyo hiyo kama ungeijua ungewekeza nguvu kiasi ili muda unaobaki ufanye mabo mengine.
     
  13. C

    CottonEyeJoe JF-Expert Member

    #13
    Mar 18, 2009
    Joined: Jan 8, 2008
    Messages: 330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hi Icadon,

    Wow Great work just a little feedback that you may have noted yourself:

    1) when it starts the line "Be a part of community" should be "Be a part of a community" I think.

    2) And a little suggestion is after you higlight the few forums (Jukwaa la siasa....burudani, etc) may not be a bad idea to add "....and much more!"

    Thats all...luv'd the ad!!!!
     
  14. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #14
    Mar 18, 2009
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Halafu ilikuwaje Icadon akaandaa kabla ya shindano kutangazwa? Isije ikawa ndo mambo tunayoyapinga ya kampuni kupewa tenda na waziri bila ya kuihusisha PPRA. Ingekuwa fair kama vile mtihani wa darasani, kwamba invigilator akisema "START" basi wote mnaanza kwa pamoja na akisema "PENS DOWN" basi wote mnaacha kuandika, mtihani unasahihishwa then kila mtu anapata haki yake. Anyway ngoja nisipoteze muda hapa, niingie studio kutoa multimedia ya maana !!
     
  15. Modereta

    Modereta Senior Member

    #15
    Mar 18, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 163
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ICADON
    I am not an Expert, so i will just contribute to improve yours, (you dont have to share the zawadi)
    You can modify a bit the owrding " Freedom of Speech is a Practice"
    The music should be a bit soft and may be Tanzanian, hata ngoma za kienyeji zinazovuta hisia.

    Good luck
     
  16. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #16
    Mar 18, 2009
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    One week, unatengeneza music video? LOL!!
     
  17. Kinyau

    Kinyau JF-Expert Member

    #17
    Mar 18, 2009
    Joined: Nov 24, 2006
    Messages: 776
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    Nice add Icadon, just modify the soundtrack, vipi ukimpata mpoto yule mwimbaji wa mjomba akuwekee kasound track kazuri.
     
  18. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #18
    Mar 18, 2009
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Natumaini invisible atakujibu ila kama asipokujibu nitakwambia.
     
  19. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #19
    Mar 18, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Samahani,

    Naomba nirudi huku baadae kidogo
     
  20. M

    Mutu JF-Expert Member

    #20
    Mar 18, 2009
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kazi nzuri
     
Loading...