Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

jamii za kitanzania na ujasiriamali

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by kadoda11, Oct 14, 2011.

  1. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,034
    Likes Received: 917
    Trophy Points: 280
    wamasai-ulinzi,utembezaji wa dawa za kienyeji
    wamakonde-ulinzi wa nyumba zisizoisha,uuzaji wa nguo za mitumba.
    wachaga-uuzaji wa pombe na nyama ya nguruwe(kitimoto).
    wapemba-uuzaji wa Vyuma chakavu na spea za magari yaliyokwisha tumika.
    wazaramo na wandengereko-madereva wa daladala na upiga debe.
    wangoni-mafundi gereji.
    waha-wauza kahawa na karanga.
    wasambaa-upigaji ramli,uuzaji wa chips,maduka ya kuuza shanga za kinamama
    wanyakyusa-kuendesha huduma za mahuburi,uimbaji wa nyimbo za dini.

    orodha yangu ni fupi sana.wadau mnaruhusiwa kuiongeza......
     
  2. R

    Rastad Member

    #2
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakinga-umachinga.
     
  3. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,034
    Likes Received: 917
    Trophy Points: 280
    nilitaka kuwasahau jamaa zngu wakurya na uuzaji wa mayai
     
  4. Profesa

    Profesa JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 877
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hiyo katika kigoda cha elimu tulikuwa tunaiita "distribution of labour" au "mgawanyo wa kazi"
     
  5. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,029
    Trophy Points: 280
    waha-watembeza vipodozi na rangi za kucha
     
  6. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,034
    Likes Received: 917
    Trophy Points: 280
    ha ha ha aise kweli umenikumbusha
     
  7. ARV

    ARV JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2011
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 1,106
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Hiyo Wapemba wauza vyuma ungeiandika kwa herufi kubwa mwanzo nilidhani wauza nyuma!
     
  8. Bambanza jr.

    Bambanza jr. JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wapare kushona viatu!
     
  9. ARV

    ARV JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2011
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 1,106
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Wahaya kunanihiii.....yaani kama mtu anananihii saaaaaaaana yaani kamaaa... nimekumbuka KUSOMA SANA mpaka PHd.
     
  10. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #10
    Oct 15, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kama mtu anajifunza lugha ya kiswahili humu jamvini, itamchukua muda mrefu sana kujua anachomaanisha huyu jamaa, mweeeh!
     
  11. Bambanza jr.

    Bambanza jr. JF-Expert Member

    #11
    Oct 15, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hili darasa la lugha.
     
  12. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #12
    Oct 24, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,034
    Likes Received: 917
    Trophy Points: 280
    asante kwa masahhisho
     
  13. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #13
    Jul 22, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,034
    Likes Received: 917
    Trophy Points: 280
    kunanihiii....!?
     
  14. Me370

    Me370 JF-Expert Member

    #14
    Jul 23, 2012
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 995
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wahehe = House girls.
     
  15. c

    chen Member

    #15
    Jul 23, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    umekosea,sio kweli
     
Loading...