Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamii ya wasomi ni Rais gani anahitajika Tanzania??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KakaKiiza, Oct 11, 2010.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,577
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Najiuliza maswali juu ya mstakabali wa nchi hii na siasa zake nakoswa jibu, maana nikikumbuka tangu 1977 CCM ilizaliwa lakini kila miaka ikienda nilitegemea kitakuwa chama chakuwatoa wananchi katika lindi la umaasikini!

    La kushangaza ni kwamba kimekuwa akikumbatia mafisadi nchi nzima hata rais anayekuwa madarakani hanakuwa hana sauti yakuwaweka kizuizini walewote wanaobainika na rushwa na mbaya zaidi rais wanchi anatamka wazi kwamba

    "Wala rushwa tunawajua na tutawafunga"

    Hivikweli rais wanchi unajua yote unakubali kuyumbishwa? Kwanini usiwatie ndani kwanza then sheria ije ichukue mkondo wake na idhihirishe kwamba rais anachukia rushwa!

    Nashindwa kuelewa anahitajika rais wa aina gani anaye weza kukemea walarushwa kwa kuanzia kwa viongozi serikalini hadi nje ya serikali!

    Wewe kama mtanzania, unadhani hapa Tanzania panahitajika rais wa aina gani wakuwezakuleta maendeleo ya nchi yako?
     
  2. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Je ni zipi sifa za wasomi ili nijue kama nami ni mlengwa kwenye swali hili ili niweze kujibu.
     
  3. F

    Fanfa JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2010
    Joined: Sep 25, 2009
    Messages: 538
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Unataka upewe nini zaidi ya kuletewa mkombozi wa watanzania na Rais bora kama Dr. Slaa
     
  4. Xuma

    Xuma JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 616
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Dr. W. P Slaa
     
  5. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Dr.slaa for change.............
     
  6. Mtoka Mbali

    Mtoka Mbali JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2010
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 234
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tafadhali nauliza hivi jamii ya wasomi ni ipi hiyo, na inahitajika kuwa na kiwango gani cha elimu ili uingie ktk hii jamii??????
    Ila kwa upande wangu wangu sisikii wala siambiwi lolote kwa Dr. SLAA.
    2010 HATUDANGANYIKI
     
  7. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Msomi simply ni mtu aliyesoma (bila kujali ameelimika au la) kwahiyo kama una uthibitisho kuwa wewe umekalia madawati au viti vya shule mpaka level ya college wewe ni msomi (haimaanishi kama umeelimika).

    Sasa basi, kwa mtazamo wangu, wasomi walioelimika wengi wangependa Dr. Slaa ashike usikani ila kuna makanjanja wachache wasomi ambao hawakuelimika wanamuunga mkono mkwere na ufisadi kwa ujumla.
     
  8. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #8
    Oct 11, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Dr Slaa nafaa kabisa!
     
  9. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #9
    Oct 11, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Dr Slaa tosha
     
  10. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #10
    Oct 11, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tena wanaishi kwa kunyonya mapato yetu, wako tayari kuua, kukuweka jela, kuiba au kutuachia mashimo makubwa ya migodi bila dhahabu, kujenga madarasa kwa nguvu za wananchi na kudai wao ndo wamejenga bila walimu, kuhakikisha watz wengi hawapati elimu nzuri, wanafunzi wengi vyuoni hawatulii madarasani ili wasije elimika na kuwapindua, wako tayari kurisishana madaraka ndani ya familia zao hadi hapo mtakaposema enough is enough. Wako tayari kukutumia wewe kama chambo ili wapate kuibia nchi.

    I hate this kind of leadership jamani.
     
  11. R

    Renegade JF-Expert Member

    #11
    Oct 11, 2010
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,015
    Likes Received: 449
    Trophy Points: 180
    Tunataka mabadiliko, mabadiliko ambayo tunaweza kuyaamini.
     
Loading...