Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

jamii ya wanafunzi wa vyuo vikuu TZ

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by XOXOQY, Nov 15, 2011.

  1. X

    XOXOQY JF-Expert Member

    #1
    Nov 15, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 217
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    habari wanafunzi wenzangu,ni taarifa ya kuwepo kwa site kama jamiiforums ila hii imespecialized kwa wanafunzi wa vyuo tu!site hii imetengenezwa maalumu ilikuunda jamii kubwa wa wanafunzi wa vyuo vikuu tanzania ambapo kama wanafunzi tutakuwa tunajadiliana mambo yanayo tuhusu sisi na taifa letu kwa ujumla,site hii inatoa uhuru kwa kila aliye huru kusema wazi.Katika site hii kutakuwa na shortcut link ya jamiiforums.Karibuni katika kuijenga site yetu hii muhimu.anuani ya site hiyo ni HTTP://WWW.EDUFORUMS.WAPKA.MOBI
     
Loading...