Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamii ya Monduli inaungua, wanahitaji utetezi sasa...!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Konakali, May 7, 2011.

  1. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ningeomba waandishi wa habari wakaifuatilie jinsi uongozi wa CCM unavyoitafuna aridhi ya Wanamonduli....! Maeneo yanayotafunwa na uongozi huo ni pamoja na Lorkisale; katika kata ya Lorkisale, Sepeko; katika kata ya Sepeko, Losimangori; katika kata ya Lepurko, na eneo linalofahamika kama Manyara Rach; katika kata ya Esilalei....! Mara nyingine hisia za kwamba "wamejitakia wenyewe kwa kumng'ang'ania mtuhumiwa mkubwa kwa Ufisadi; Lowasa", hunitokea...! Lakini mara nyingine najikuta nikiwahurumia kwa kuwa bado ni ndugu zetu, na aridhi hiyo ni yetu wote kama Watanzania.....! Kwa kifupi mchawi mkubwa ni viongozi wa kimila; maarufu kwa jina la "Malaigwanani" ambao wamekuwa wakiendeshwa na njaa na tamaa bila kutazama mbali dhidi ya jamii wanayoiongoza...! Ama kweli nawasikitikia Wanamonduli kwa hili....! Wanahitaji watetezi, nami nimeona hatua ya kwanza ni kuanika kwanza haya matukio hadharani ili kila mmoja aelewe nini kinaendelea na nini kinatakiwa kifanyike, na kivipi....!
     
  2. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Tutakapokuja kushituka tutakuta tunapanga kwenye nchi yetu kila ardhi imeuzwa..
     
  3. Pharaoh

    Pharaoh JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 840
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kwani kuna nini kimebaki chetu Tanzania? hasa Tanganyika, hebu fanya utafiti halafu niambie...
     
  4. p

    plawala JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 627
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watakuwa na nafasi ya kufanya mabadiliko 2015 wmchague mkombozi anayefaa,EL atakuwa akigombea ubwana mkubwa!
     
Loading...