Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamii ya Arusha Secondari

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by njiro, May 16, 2011.

  1. njiro

    njiro Member

    #1
    May 16, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 97
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 15
    Hii ndio JF,
    Kma wewe ni jamii ya Arusha sec, tufahamiane. Mi ni class ya 1995.
    Namkumbuka sana Mwl Msomali(Bwana mazingira huyu)
     
  2. L

    Leornado JF-Expert Member

    #2
    May 16, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Bila kumsahau mwalimu Moshi wa hisabati na Mama Shuma wa Biologia.

    Tupo pamoja chali'angu.
     
  3. njiro

    njiro Member

    #3
    May 16, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 97
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 15
    Mwl shoo Hisabati, alikuwa anchapa sana huyu, Mama Lohay kiswahili na Kigingi bilogy upande wa Chemisty alikuwapo Mr Juma
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    May 16, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    Kuna Kinyau wa Biology, huyu alikuwa mrembo huyu.....dah...... Mama Shuma, Mr Moshi huyu bado huwa namuonaona pale, kuna yule Mzava alikuwa wa bookkeeping, badala ya kufundisha anaenda kufanya kazi UTC kama mhasibu. Huyu Mr Juma alikuwa na mkwara sana huyu, Mr Molel wa nini sijui yule bila kumsahau Lulabuka mzee wa arts....he he umenikumbusha long time mbaya kabisa
     
  5. L

    Leornado JF-Expert Member

    #5
    May 16, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mr Juma ni marehemu. Mama Shuma kastaafu. Kinyau siku hizi ni matroni wa Hostel na kapewa cheo cha second mistress. Lulabuka mzee wa maombi na mikwara....

    "Rambo" mlimuacha nyie?
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    May 16, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    ooh RIP Mr Juma....sikujua kama alikufa....Rambo si yule alikuwa anafundisha geography....nadhani alikuwa anaitwa Masao, tulimuacha na nadhani alikuja kuwa second mistress....kuna yule alikuwa anafundisha kiswahili simkumbuki jina alikuwa macho yake kama yanasinzia hivi....hivi Kisanji unamkumbuka?......yupo wapi siku hizi?

     
  7. L

    Leornado JF-Expert Member

    #7
    May 16, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kisanji wa kiswahili simpati, mie nilifundishwa na Mama Mgalula na Mzirai. Huyo wa kiswahili anaerumbua anataka kufanana na Mr. Bashiri wa Physics.

    Shule imechange saana kwa sasa tofuti na miaka ile.
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    May 16, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    No...Kisanji nadhani alikuwa wa English....huyo wa kiswahili alikuwa mdada.......duh...hii thread imenikumbusha mambo sana....Njiro mbona kaingia mitini tena?
     
  9. L

    Leornado JF-Expert Member

    #9
    May 16, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Njiro naona kaenda Njiro kupumzika :biggrin1:

    Mie nilikuwa napenda afternoon session sana. Don King mlimuacha? i admired the guy.
     
  10. K

    Kudi Shauri Senior Member

    #10
    May 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2007
    Messages: 154
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    I was thre in the 1960s. I believe ours was the fourth cohort to complete O levels in Arusha Seconday School in 1967. The first cohort of Theobald Mushi etc finished the Form 4 or O levels in 1964.
     
  11. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #11
    May 16, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mambo skulmate? Kumbe tuko wengi? Unamkumbuka Gidasaida wa physics?
     
  12. K

    Kudi Shauri Senior Member

    #12
    May 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2007
    Messages: 154
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Teachers in Arusha Secondary School then included Mr. Streets [an Afro American Peace Corp] Mr. McNickle; Mr. Harding; Mr. Pathan; Mr. Bhogal; Mr. & Mrs. Ahmed. The first African Headmaster was Mr. Mabele followed by Mr. Kabati and then Mrs. Materu came in from 1966 until the early 1970s. Other African teachers included Mr. Kilimba; Mr. Magembe etc.
     
  13. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #13
    May 16, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mi Rambo nilimuacha, amechukua soksi zangu nyingi sana! Maskin kumbe Mr. Juma alikufwaga?! RIP Mr. Juma.
     
  14. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #14
    May 16, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Don king si ndo Mr. Shayo? Yuko mpk leo? Nilisikia amehamishwa!
     
  15. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #15
    May 16, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    dah...kumbe wewe skulmate bana.....huyu Gida alikuwa akikuchapa kujiokoa kwako ukimbie....ticha alikuwa noma kweli huyu
     
  16. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #16
    May 16, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    nyie mlisoma muda kidogo......hiyo miaka wengine mama zetu walikuwa hawajajua kama watatupata, mimi headmaster niliyemuacha ni Shayo ambae alimpokea Mauki kama sikosei
     
  17. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #17
    May 16, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Nafurah kuona skulmates tuko wengi sana. Aisee huyu mbaba nlikuwa namwogopa balaa, kwenye kipindi chake nilikuwa hata sikohoi, kalamu ikidondoka siokoti mpaka kipindi kiishe!..lol.
     
  18. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #18
    May 16, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    ha ha....wewe lazima ulipitia DS....unamkumbuka Mrs Johnson
     
  19. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #19
    May 16, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Preta!! Itabidi tutaftane zaidi manake mi pia hmaster niliyemuacha alikuwa Mr. Shayo. Isijekuwa wewe ni clasmate pia.
     
  20. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #20
    May 16, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hahahahaha! Umenkumbusha mbali wewe! DS nilipita bana! Namkumbuka sana tu.
     
Loading...