Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

jamii forums

Discussion in 'Love Connect' started by AGNETH, Aug 10, 2012.

  1. A

    AGNETH Member

    #1
    Aug 10, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    mambo vipi waungwana naombeni munisaidie nitampataje mpenzi wa kweli
    nipo katiaka harakati za kumtafuta mchumba nisaidieni:flypig:
     
  2. A

    AGNETH Member

    #2
    Aug 10, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    waungwana nisaidieni jinsi ya kumupata chumba wa ukweli:flypig:
     
  3. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,403
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Unataka Mbinu Ama jnc Ya Kumjua Huyo Mchumba Wa Ukwel?
     
  4. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,354
    Trophy Points: 280
    Mtihani mgumu ! vijana jitokezeni mchumba huyo!
     
  5. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    Hapa kila utakacho utapata,ila kuwa muwazi kidogo maana ombi lako halijitoshelezi waeleze tu unataka mchumba wa jinsia gani, awe na vigezo vipi,uwezo wake kimaisha uweje,kazi n.k,n.k.Mfano tu, mimi hapa ni mwanaume umri miaka 62 natafuta mchumba, sijawahi kuoa wala kuwa na mtoto hata wa kusingiziwa, sichagui dini wala sura ila umri wa mtarajiwa uwe si zaidi ya miaka 20.Kwa mfano huo nadhani umenipata...
     
  6. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,403
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Nami Natafuta Mchumba
    Shart Awe Wa Kike Na Mwenye Tabia Nzur Na Za hekma Kama Zangu
     
  7. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    umenipata, hebu ni pm tujue tunafanyaje
     
  8. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hapo nilipo bold inaonekana wewe haujajipanga vizuri hivi ni msichana gani mwenye msimamo atazikubali story kama hizo?
     
  9. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #9
    Aug 10, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    nyie mbona siwaelew??? nyie ni wavulana au wasichana??
     
  10. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #10
    Aug 10, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    mpenzi wa kwel hatafutwi ila anakuja mwenyew ndugu yang..kama unataka wa part time ndo hao wa kutafuta!!!! kua makin dunia inavuja!!!!!!
     
  11. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #11
    Aug 10, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Swali zuri Mwanangu, Angalia sana na uombe Mungu akutangulie katika kuchagua. Jua kwamba, unakwenda kuchagua mtu ambaye utaishi naye kwa maisha yako yote yaliyosalia hapa duniani. Hivyo umakini mkubwa unahitajika, pamoja na kumtanguliza Mungu katika kuchagua. Wengi wamefanya makosa katika hatua hii muhimu, na baadaye kuishia kujilaumu. Baadhi ya Vigezo katika kuchagua mwenzi wako wa maisha, jaribu kuzingatia yafuatayo:-
    A-Age:- Mwanaume lazima awe na umri mkubwa kuliko mwanamke. Hii ni kwa sababu akili ya mwanamke hukomaa mapema kabla ya akili ya mwanaume. Iwapo watakuwa na umri sawa, mwanamke atakuwa ana akilipevu mbele ya mwanaume na hivyo hawataendena hii itapelekea ugomvi kutatokea. Nakushauri mwanaume amzidi mwanamke kwa miaka si chini ya 5 na si zaidi ya 15.
    B- Beaut:- Haiba: Hii hushauriwi wala kushawishiwa na mtu. kaa na chunguza kama mwenzi wako anakupendeza machoni kiasi kuwa hutamwonea haya kumtambulisha kwa ndugu,jamaa na marafiki zako. Wapo watu wanaona aibu hata kutembea barabarani na wenzi wao, kwa kuwa wanaona haiba zao haziendani. Hii inafanya kujuta katika ndoa.
    C- Charming:-Uchangamfu:- Mwanamke ana sifa ya kuwa mkaribishaji wa wageni katika nyumba. zipo baadhi ya nyumba ambazo wageni wanapofika, baba huhangaika kukaribisha wageni wakati mama amekaa, kanuna, kama vile kala sumu. Hii ni tatizo katika familia
    D- Diseases:- Chagua mwenzi ambaye hana sifa za kuugua mara kwa mara. Kuugua ni kawaida, lakini wapo watu ambao mwezi hauishi bila kulazwa hospitali. Achana na hao.
    E- Education:-Mwanaume anatakiwa awe na Elimu ya juu kuliko mwanamke: Ingawa haitakiwi wazidiane sana. Kama mwanaume ana Masters, basi mwanamke awe na Bachelor. Hii itasaidia kuwa na mtazamo angalau unao shabihiana. nyumba nyingi zimepata matatizo kwa kuwa na wanandoa wenye wigo mpana wa elimu
    F - Family welfare:-Tafuta mwenzi, ambaye hali ya maisha ya nyumbani hayatofautiani sana. Hii ni kwa sababu ndoa huunganisha familia mbili. hivyo familia hizi zisipo fanana, taabu hutokea
    G- Genetic diseases:- Chunguza magonjwa ya kurithi, kama vile Albinism, circle cell etc.

    Naomba niishie hapo kwa leo, na kama utakuwa interrested, nijuze niendelee.
     
  12. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #12
    Aug 10, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,568
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    Kama wewe ni mwanamke tayari umenipata, na natangaza rasmi. hii sred imefungwa
     
  13. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #13
    Aug 10, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    aiseeee baba yangu we ni jinsia gani maana ujasema kama we ni mvulana au mwanamke;;,

    fanya ivyo kabla sijamaliza kunywa mbege
     
  14. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #14
    Aug 10, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    You are not serious otherwise usingedandia lifti ya mwenzio.
     
  15. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #15
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,403
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    ongea Na Mimi...am not hr 4 jok!
     
  16. J

    JAK Member

    #16
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Weka wazi CV watakuja then uchambue mwenyewe.
     
  17. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #17
    Aug 10, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,233
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mangaline,PM me the a-z stuff,i am interested kwa further refference,asante.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. sam0309

    sam0309 Member

    #18
    Aug 11, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani, nipo hapa dear, na mimi natafutamchumba
     
  19. vena

    vena JF-Expert Member

    #19
    Aug 11, 2012
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Love_Comes_Softly......
     
  20. Boniface Evarist

    Boniface Evarist JF-Expert Member

    #20
    Aug 12, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 1,098
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    You are heavenly sent Mangaline kwani umenena mambo ambayo ni ya msingi sana na sijawahi kwenda deep nayo... limekuja katika wakati muafaka kwangu...! Asante sana hili somo nalitaka kwa urefu wake hata kama kuna ada ntalipa please usine uvivu kusaidia sisi vijana jinsi nilivyo nikielemika najua ntasaidia wengi kama ulivyo yusaidia hapa!
    A
    B
    C
    D Hii D nimeipenda sana!
    E
    F pia hii maaana hapa ndo dharau zinapoanzia hapa!
    G
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...