Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamii Forums ikiwa ni bunge

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kiranja Mkuu, Nov 16, 2010.

  1. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #1
    Nov 16, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kama jamii forums ni bunge, je nani atakuwa spika, makamu wa spika, waziri mkuu na baraza la mawaziri kwa ujumla litakuwaje?
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Nov 16, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,213
    Likes Received: 5,486
    Trophy Points: 280
    Haya sasa ni mawazo finyu yaliyokosa uhalisia ndani yake.
    Kaka umeamkia upande gani leo?
    Maana hii hoja uliyokuja nayo leo inaonyesha kuwa jana ulinyimwa mambo na shemeji, kile kibaridi kilichosababishwa na mvua kikakuishia wewe
     
  3. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #3
    Nov 16, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,489
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    unauliza nani atakuwa supika? si tutagombea, labda uulize nani atachauliwa kuwa supika
     
Loading...