Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamii Forums hatujui matumizi mazuri ya lugha

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by Nazjaz, Apr 1, 2011.

  1. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Hatueleweki ni lugha ipi tunayoongea. Kwenye sentensi moja kuna lugha mbili, Kiswahili na Kiingereza. Tuamue moja, ukichangia changia kwa lugha moja eidha Kiingereza ama Kiswahili.
     
  2. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Ni lugha mpya inaitwa KISWANGLI!
     
  3. P

    Prime Dynamics JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 521
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kwanini unaibia lugha? ni vyema ungeandika "mstari mmoja wa maneno kuna lugha......"
     
  4. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,568
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Hapa ukisoma ukaelewa tambaa ukitaka kuanzisha darasa mwambie mods aanzishe jukwaa lakujifunzia lugha.
     
  5. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Muhimu ujumbe kufika...wengi hapa Kiswahili na Kiingereza ni lugha za pili....tuanfikiri zaidi katika lugha ya kwanza
     
  6. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Zote ni official languages!kama ni kosa halikuanzia Jf.
     
  7. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kama huelewi si acha kuchangia tu!!:tape:
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,302
    Trophy Points: 280
    Hata wewe hilo neno eidha una uhakika ni kiswahili?????????
     
  9. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    wengine kuna maneno hatujui kwa kingereza (kama Kutonesha mfano, nisemeje?) na mengine hatujui kwa kiswahili (frustrated, nasemaje?) basi tunaandika kote kote, muhimu ni kufikisha ujumbe.
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,040
    Likes Received: 5,224
    Trophy Points: 280


    Jamaa unaonekana umesahau Kiswahili ulichofanyia mtihani form four
     
Loading...