Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamii Forums Get Together

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Sep 27, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,066
    Likes Received: 5,260
    Trophy Points: 280
    Napenda kuwaalika wana Jamii Forums wote kufika kwa ajili ya mishikaki na nyama choma siku ya tarehe 09.12.2010.
    Siku hiyo tutaweza kujumuika kama Forum na kufahamiana.
    Nawakaribisha sana.
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,066
    Likes Received: 5,260
    Trophy Points: 280
    Hiyo imetulia sana bwana shemeji.
    Naomba siku hiyo usikose kuja na mijimama yako inayokuganda.
     
  3. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2010
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    thanks kwa mwaliko,venue pliz........
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,066
    Likes Received: 5,260
    Trophy Points: 280
    Venue ni ufukweni mwa bahari ya Hindi, pale Ununio Beach.
    Baadae kidogo ntawatumia picha ya mandhari ili muweze kupata picha kamili ya eneo lenyewe.
    Usalama upo, kwa ajili yenu na mali zenu.
     
  5. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #5
    Sep 27, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,714
    Trophy Points: 280
    Mtanikuta. Ntakuwa nawasubiria pale Mahaba beach club!
     
  6. Akthoo

    Akthoo JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2010
    Joined: Nov 5, 2007
    Messages: 472
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    Naunga mkono Hoja!
    Itapendeza sana kusherehekea kumbukumbu ya uhuru wa Tanganyika tukiwa pamoja!

    NB:
    (Venue ni Ufukweni mwa bahari ya Hindi, pale Ununio Beach,Kunduchi Dare es salaam.)
     
  7. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #7
    Sep 27, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ukizingatia there wil be a new president!!!
     
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    Sep 27, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,066
    Likes Received: 5,260
    Trophy Points: 280
    Slaaaaaa
     
  9. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #9
    Sep 27, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hii geti tugeza ina baraka za Invizibo kweli?
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Sep 27, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,066
    Likes Received: 5,260
    Trophy Points: 280
    Jamani hata get together ni hadi kwa hisani ya watu wa marekani??
    Ifike mahali ambapo tuwe na maamuzi yetu wenyewe kwa kile kilicho sahihi, sio lazima kuamuliwa kila kitu.
     
  11. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #11
    Sep 27, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,568
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Mkuu ujatuelezea vizuri ni wana JF tu??kwa hiyo wanyumbani not allowed wasilete vihelehele!!Au??:A S 8:
     
  12. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #12
    Sep 27, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,066
    Likes Received: 5,260
    Trophy Points: 280
    Jamii forums sio sisi tu, bali na wale tunaoishi nao kwenye jamii yetu.
     
  13. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #13
    Sep 27, 2010
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Katumwa na UWT ili kwenda kuwa-roundup dissidents wa humu JF! mishikaki mtaenda kulia Keko...:ballchain:
     
  14. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #14
    Sep 27, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Wamarekani ni muhimu ujue.upende usipende tunawahitaji.....
    Na maamuzi yako yawe yanazingatia itifaki.. sio kiholela.
     
  15. upele

    upele JF-Expert Member

    #15
    Sep 27, 2010
    Joined: Mar 3, 2010
    Messages: 365
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naoan ni jambo zuri sana ila nina mashaka na usalama wetu kwani mapaparazi watajua kumbe ndio hawa wanaotuchafua au kusema yakwetu means jamaa wakichukua kiti chao(ccm) jamani hli nalo tuliangalie kwa kina maana waba siku zote ni watu,
    kama vipi na mie nitasonga kama usalama upo,
    Conquest-MASAKANA WAONANA NA NYIKA ZITALIA HIYO SIKU
     
  16. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #16
    Sep 27, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wazo zuri.
    Hakika limekuja kipindi na wakati muafaka.
     
  17. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #17
    Sep 27, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,568
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Mkuu inabi sisi as JF Member then after the relatives hapo ndiyo tunaweza kufahamiana lakini tukichanganyikana for the first time inakuwa vigumu kujua yupi ni yupi!!
     
  18. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #18
    Sep 27, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Itakuwa wapi hiyo?
     
  19. upele

    upele JF-Expert Member

    #19
    Sep 27, 2010
    Joined: Mar 3, 2010
    Messages: 365
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    usalam ziro wajameni siku hiyo tutakimbiana wenyewe kwani get together but it will be run away
    Conquest-Wana jf TUNATAFUTWA NA MAADUI ZETU KUTOKANA NA UKWELI WETU.
     
  20. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #20
    Sep 27, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Tuje na familia zetu au kivyetu vyetu? nitafurahi sana kukutana na akina FL1, Maria Roza, Zion daugher na wengineo live - i wish..
     
Loading...