Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamii forums contacts!!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Ze burner, Aug 4, 2011.

  1. Ze burner

    Ze burner JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    habari zetu wana JF.

    Mimi ni mwanagenzi katika anga hizi aloo.ila tokea nilipojiunga nimeona majina machache sana ya wana Jf ambayo ni most familiar kwa jamii ya Kitanzania. Hivi kweli hayo ndiyo majina yenu auuuu. naona yanafanana na majina ya vitu au wadudu hivi. Na mimi niliogopa kuweka langu nikijua hiyo ndiyo sheria iliyofichwa mana haimo ktk kanuni. Haya inkuajeeee. eti wana JFnkwanini??????????
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,801
    Likes Received: 2,215
    Trophy Points: 280
    haswa....ndio majina halisi....umependa lipi?....
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,801
    Likes Received: 2,215
    Trophy Points: 280
    lakini heading yako na yaliyomo ni tofauti....au ulikuwa unamaanisha nini?
     
  4. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #4
    Aug 4, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,148
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    nitarudi kesho maana inawezekana ikawa nimechoka kwani sijamsoma mkuu kabisaa
     
  5. D

    Deo bony Member

    #5
    Aug 4, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni screen server tu cha msingi ni mantiki ya forum iwepo
     
  6. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    :boom:
     
  7. Ze burner

    Ze burner JF-Expert Member

    #7
    Aug 5, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Nnachomaanisha hapa ni haya majina yanayodisplay hapo juu. kama la kwako preta
     
  8. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #8
    Aug 5, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    mazee,is that a joke or umekosea jukwaa?
     
  9. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #9
    Aug 5, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    E
    Eti hilo ni jina lako
    La nyumbani?
     
  10. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #10
    Aug 5, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mi picha za wadada tu ndio zinanimaliza nguvu!
    Wanapenda kujichagulia picha nzuriiii!
     
  11. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #11
    Aug 5, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kama ya nani?
     
  12. Ernie

    Ernie JF-Expert Member

    #12
    Aug 5, 2011
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwani we umekuja humu kwenye hili jamvi kujuana na watu? Do ur thing n move on acha mambo ya kujuana hapa
     
  13. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #13
    Aug 5, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    bebii,,,
    hebu anza kuangalia kuazia Afrodenzi, Preta, Lizzy..
    nakushangaa wewe umeka picha ya kababy!! au ndio unapotray ubebii?
     
  14. Ze burner

    Ze burner JF-Expert Member

    #14
    Aug 5, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    La hasha!!! punguza jazba mkuu huu ni utani tu mkuu nilijua nitaulizwa swali kama hili. na hapo umenena kweli si lazima..
    Nilikua nataka kujua mwelekeo wetu wana Jf nafahamu sana faida za kutokujuana ie (impersonality). wala sitaku tujuane ningetaka hivyo ningekuwa Facebook hivi sasa! Sometimes you can be cautioned positively. si lazima ukemewe na hapa ndio lengo limefikiwaaaaaaa. Bst wishez
     
  15. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #15
    Aug 5, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Bebii ni-PM basi maneno mazuri!
     
  16. Maayo

    Maayo JF-Expert Member

    #16
    Aug 5, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Majina ndio yenyewe mkuu. Tena ya hapahapa tz
     
  17. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #17
    Aug 5, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Huyu Bebii bado Yumo si alishaga wana jf?

    Bebii Nitambulishe kwa Afrodenzi nimemuhusudu.
     
  18. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #18
    Aug 5, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,565
    Likes Received: 2,022
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    hivi ule usaili wa kutafuta rafiki umesha isha?mbona majibu hayatoki?au ukiona kimya ndo bye bye.waliopata hiyo nafasi adimu ni akina nani?mia
     
  19. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #19
    Aug 6, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Abaaa weye watoka wapii. Chokocho au Gae la ntungi.
     
  20. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #20
    Aug 6, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mi jina langu shimbo
     
Loading...