Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamii Forum!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by njiwa, Aug 28, 2010.

  1. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #1
    Aug 28, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,091
    Likes Received: 1,116
    Trophy Points: 280
    Mimi Nafkiri viongozi wetu wa nchi wangekuwa wanapoteza hata masaa mawili kuingia Forum kama hizi basi wangejua nini cha kufanya na wananchi walio wengi wanahitaji nini.. najuwa humu kuna wachekeshaji, wabishi , na waosha vinywa , ila bila wao hatuwezi kujuwa zipi pumba upi ni mchele Wanajamii forum kura yako ndio italeta mabadiliko tanzania nawashauri mchague kiongozi na wala msichague chama :focus:
     
  2. S

    Shambano Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    wanajamvi mpoo? kama kawa ndani ya nyumba. Tujenge heshima ndani ya nchi yetu kwa plan b kama zilizopo zimeshindwa
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Apr 23, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,678
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Wewe umetokea wapi??
     
  4. K

    Kiliochetu Fadhili Member

    #4
    Nov 24, 2013
    Joined: Nov 24, 2013
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaani huyu Richard Mgamba ??????????????? mbona serikali ipo kimya sanaaaaaa
     
  5. Himidini

    Himidini JF-Expert Member

    #5
    Nov 24, 2013
    Joined: May 8, 2013
    Messages: 5,569
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 145
    ^^
    Mbona wana watu wao humu? Ukitaka kujua jaribu kubwatuka
    ^^
     
  6. kabanga

    kabanga JF-Expert Member

    #6
    Nov 24, 2013
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 26,865
    Likes Received: 2,114
    Trophy Points: 280
    hapo umenena, na wakiguswa utasikia mtaani ...
     
  7. Mshomba

    Mshomba JF-Expert Member

    #7
    Nov 24, 2013
    Joined: Apr 7, 2013
    Messages: 1,525
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Humu ni kama mseto kuna vigogo balaa wengine huwezi kuamini
     
  8. Inferiority Complex

    Inferiority Complex JF-Expert Member

    #8
    Nov 24, 2013
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 970
    Trophy Points: 280
    Wamo wengi tu ila wanapendelea sana MMU na wanachokiandika huko utachoka.
     
  9. k

    kimbendengu JF-Expert Member

    #9
    Nov 24, 2013
    Joined: Jun 7, 2013
    Messages: 1,497
    Likes Received: 486
    Trophy Points: 180
    kapuya yupo MMU
     
  10. mwekundu

    mwekundu JF-Expert Member

    #10
    Nov 24, 2013
    Joined: Mar 4, 2013
    Messages: 15,932
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Muulize ,mkamia anapajua hapa
     
  11. k

    kapuyanga mkware JF-Expert Member

    #11
    Nov 24, 2013
    Joined: Nov 16, 2013
    Messages: 586
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kapuya anaona kila kitu humu ndo maana katorokea Sweden.
     
Loading...