Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JAMII FORUM TUANDAE MAANDAMANo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by AMARIDONG, Jan 31, 2011.

  1. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    KILA SIKU,UKIFUNGUA JAMII FORUM UTAKUTANA NA THREAD TUANDAMANE,CHADEMA ANDAENI MAANDAMANO,VYOMBO VYA HABARI HAMASISHENI MAANDAMANO NK

    NAFIKIRI NI WAKATI UMEFIKA SASA SISI WENYEWE TULIOMO HUMU AMBAO MUDA MREFU TUNAUTUMIA MAOFISINI TUKIWA KWENYE VITI VYA KUZUNGUKA NA AC KWA MBALI TUINGIE MITAANI

    NI WAKATI WA KUONYESHA MAPINDUZI SIO KUSUBIRI MACHINGA WAANDAMENI WAUWAWE HALAFU SISI TUNACHUKUA KAZI YA WAANDISHI WA HABARI NA KUPOST HUMU WAWILI WAFA ARUSHA,WANNE WAMEPIGWA VIBAYA MWANZA,HAPANA HUU NI WAKATI WETU
    TWENDENI BARABARANI ,TUBEBE MABANGO NA SISI TUWAELIMISHE HATA WALE WASIO NA ACCEESS YA JAMII FORUM

    huo ndio uzalendo wa kweli
     
  2. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    posible watu wanandika tuu inabidi waingie mtaani waonyeshe misimamo,big up nakubaliana nawe
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mbona wote hamsemi tuandamane kwa ajili ya nini?
    Nini chanzo cha hayo maandamano?
     
Loading...