Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

jamii forum ni zaidi ya x ray.

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by masewa, Jan 16, 2012.

  1. m

    masewa Member

    #1
    Jan 16, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hi wanajf nimekuwa nikifuatilia mambo mengi sana ya nchi yetu yawe ya kisiasa kijamii uchumi na michezo kupitia jf hadi naamua kuwa mwanajf ni jinsi gani wanajf wamekuwa ni msingi muhimu katika maisha yangu ya kila siku hasa katika tasnia ya habari naweza kusema nimekuwa naiamini jamii hii kuliko baadh ya vyombo vyetu vya habari jf imekuwa ikitenda haki kwa kila mmoja bila kujari jinsia umri na hata kipato ambalo limekuwa tatizo kubwa kwa wanahabari wengi nichukue nafasi hii kumshukuru mwenyezi mungu mana naamin kwa msaada wake kunamtu alipata wazo la kutengeneza jamii hii ya wanajf ambayo kwa mtazamo wangu ni mkombozi halisi wa fikra nyingi ambazo bado zimelala kabisa na walio madarakani wanazidi kuziongezea usingizi kwa slogan za eti kisiwa cha amani miaka hamsini ya uhuru tumethubutu tumeweza na tunazidi kusonga mbele bila kusahau ari zaidi nguvu zaidi na kasi zaidi jf nakuombea uzidi kuish miaka mingi mana kazi yako ni ngumu sana unatuonyesha ambavyo macho yetu hayawezi mwisho niombe radh kwa uandish mbovu ahsanten wanajf.
     
  2. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    mkuu mimi nikiikosa jf najiona mpweke sana hata kama demu wangu yupo hii ndo jf never boring
     
  3. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #3
    Jan 16, 2012
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Karibu!
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Jan 16, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,678
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Karibu sana!
     
  5. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #5
    Jan 17, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    karibu jf
     
  6. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #6
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Uko sahihi Nitonye yan hapa ni pa ukweli
     
  7. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #7
    Jan 17, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,567
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF mkuu.
     
  8. I

    Ikunda JF-Expert Member

    #8
    Jan 17, 2012
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 723
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    karibu
     
  9. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #9
    Jan 17, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    karibu
     
  10. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #10
    Jan 18, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,475
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF
     
  11. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #11
    Jan 31, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    karibu mkuu
     
  12. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #12
    Feb 1, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Karibu sana.
     
  13. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #13
    Feb 1, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,400
    Likes Received: 2,527
    Trophy Points: 280
    ni zaidi ya CT Scan na MRI. karibu sana mkuu.
     
  14. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #14
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    karibu. Mia
     
Loading...