Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamii forum members naomba mniisaidie nataka majibu...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by JOYCE PAUL, Oct 21, 2010.

  1. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2010
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    nimejihuliza kuhusu hii idadi ya wana jamii forum... 23150 hivi kweli tukigawanyika kwa idadi ya wapiga kura waliojiandikisha nchini kwa ajili ya uchaguzi mkuu..jee

    1. kila mmoja atatakiwa kufundisha watu wangapi kuhusu elimu ya uchaguzi aliyoipata humu ambayo
    haipatikani kwa idadi kubwa ya wapiga kura wa ukweli nchini ?huku mada nyingine humu zikipatikana kwa watu wachache walioteuliwa.

    2.na je wengi wetu tulio katika jamii forum tunaishi maeneo gani?

    3.wanajamii forum wangapi wana access internet masaa 24?
    [/B]
    tukiweza jibu maswali hayo ndio tutathibitisha usemi wa makele ya chura hayamzuihii tembo kunywa maji au yanamzuia na au debe tupu halikosi makelelee n
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Oct 21, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Hebu fanya utafiti kama wa REDET au Synovet lakini ulio makini ndio utapata majibu mazuri ya maswali yako hapo juu. Andaa dodoso na kila member wa hapa alijaze na mwisho wa siku utapata majibu mazuri kwa maswali yako. Kuyaweka hapa hutapata majibu na huenda wengine wasisome kabisa topiki yako hii au utapata majibu ya watu wa mlengo mmoja tu na majibu yako yatalalamikiwa kama ya REDET na SYNOVATE!
     
  3. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2010
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Mie nina access na internet kwa muda wa saa zisizozidi kumi, ninaishi dsm.
     
  4. M

    MJM JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 461
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Hiyo 23150 umeifanyia uchunguzi kwanza maana Malaria Sugu wako kibao humu.
     
  5. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #5
    Oct 21, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Wengi wa wanachama wapo nje ya Tanzania!
     
  6. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2010
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Una maanisha nini kusema " Malaria Sugu wako kibao humu", kwani MS hana haki ya kuwa counted kama member wa JF? mimi nafikiri pamoja na tofauti zetu za itikadio na hoja bado kila mmoja ana haki yake kama member!
     
  7. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,504
    Likes Received: 1,737
    Trophy Points: 280
    Sometime we have to AGREE TO DISAGREE
     
  8. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sijui
     
  9. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #9
    Oct 21, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Ni kweli maneno yako, tofauti zetu za kisiasa na kihitikadi na kiimani zisitupelekee kuchukiana!
     
  10. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Lakini hiyo idadi uliyoiweka kumbuka watu himu wameji regster zaidi ya mara mmoja!!
     
  11. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #11
    Oct 21, 2010
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    I support this, kuna mwanafalsafa mmoja alisema " Ukiwa na jamii ambayo ina mawazo sawa na kukubaliana kwa kila hoja, maana hiyo wanafikiri sawasawa kwa kila kitu, basi uhue hoja za jamii hiyo ni DHAIFU! na Mwalimu Nyerere aliwahi kutanabaisha kuwa -Great Thinkers does not shout, they always Argue!
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Oct 21, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Hapa ndio tatizo litakapokuwa kujua idadi kamili ya wanachama maana wengine wamejisajiri mpaka mara mbili au zaidi!
     
  13. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #13
    Oct 21, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mtu mmoja anajisajili zaidi ya mara moja kwa majina tofauti.
     
  14. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #14
    Oct 21, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Kwa maana hiyo kura zilizopigwa hapa JF ni batili!
     
  15. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #15
    Oct 21, 2010
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hii inaweza kuwa kweli, lakini hoja yangu ni kuwa je kuna ushahidi wowote ( I mean congreate evidence) kuwa MS amejisajili zaidi ya mara moja kwa majina tofauti? najua kinachowafanya mfikiri hivi ni kuwa na wanaJF kadhaa wenye mawazo kama ya MS, lakini hii so ushahidi kuwa ni MS aliyejisajili kwa majina tofauti! Sipendi Cheating lakini sipendi zaidi kumshutumu mtu bila ushahidi wa kutosha!
     
  16. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #16
    Oct 21, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mrs. Mlialia Sugu.. lol

    Bandwidth and space wasted..
     
  17. s

    shwishwi Member

    #17
    Oct 21, 2010
    Joined: May 21, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi nitoe sipigi kura :jaw:
     
Loading...