Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

James obedi na bonglob.com

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by C.T.U, Dec 23, 2011.

  1. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,665
    Likes Received: 1,000
    Trophy Points: 280
    Bonglob - Login, Signup

    Nina mashaka na huu mtandao saaana tu sijui kwa nini...
    jamaa mwenyewe anaipigia promotion kila kukicha facebook anaitwa james obedi ila kiukweli NINA MASHAKA NAYO kila siku zinavyozidi kwenda ndivyo mashaka yanaongezeka ngoja tuone
     
  2. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sasa unahangaika nini si achana nao?
     
  3. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Una mashaka na kitu gani hasa, be open
     
  4. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #4
    Dec 23, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,665
    Likes Received: 1,000
    Trophy Points: 280
    mashaka yangu ni kuwa hii inaonekana ni mtandao wa kuingiza hela kwamba unaweza kuutumia na kukuingizia kipato
    yale yale ya working online program
    sasa mimi naogopa sana maana watanzania wengi wanajiandikisha kwa huu mtandao wakitegemea kuwa watatengeneza kipato kirahisi

    coz jamaa style yake anakwamia pata kazi kwa njia rahisi kwa kujiunga na huo mtandao
     
  5. mirindimo

    mirindimo JF-Expert Member

    #5
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 468
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Huku tunaunganishwa woooote tinaopenda ku socialize kitanzania zaidi www.myclubtz.com na hakuna mbwembwe ! Kazi kwako
     
Loading...