Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

James milya amehama ccm.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Arusha Mambo, Apr 16, 2012.

  1. Arusha Mambo

    Arusha Mambo Senior Member

    #1
    Apr 16, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 174
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tunathibitisha kuwa james milya amehama ccm na anataka kuhamia chadema.
    Muda si mrefu tutawawekea sauti yake, mara baada ya kikao cha bunge kumalizika saa saba mchana.
    Kesho kutakuwa na tukio kubwa kuliko hili la leo.
    Arusha mambo
     
  2. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    tuna imani haji kuchafua chama manake ccm wanatumia umafia wa kizamani sana
     
  3. a

    annalolo JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hawa huwa hawaaminiki. wanakuwa na kadi mbili moja ya magamba wenzie na nyingine ya ukombozi. halafu wanaanza kuvuruga chama kwa unafiki na uongo wao
     
  4. m

    matawi JF-Expert Member

    #4
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kuna kile chama kipya cha cuf iliyomeguka nafikiri kitamfaa maana cdm hatupokei makapi tulikosea kwa shibuda kosa hatulirudii tena. see you there James
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Apr 16, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kwa taarifa za uhakika ni kwamba anajiandaa kugombea ubunge jimbo la Simanjiro kwa tiketi ya CHADEMA.
     
  6. Mutwale

    Mutwale Member

    #6
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani kwani Simanjiro ni jimbo huru? Kwani kule hakuna mbunge? Naomba mnijuze samahani!
     
Loading...