Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

James Millya na Ally Bananga ni waganga njaa wa fisadi Lowassa

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Joseph Peter, Oct 18, 2011.

  1. J

    Joseph Peter Member

    #1
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Historia ya James Millya ni kuwa alikuwa adopted na mzungu aitwae phillip toka akiwa darasa la pili. mzungu huyo amemsomesha kama mtoto yatima hadi degree ya pili lakini cha kushangaza Millya hadi leo analala kwenye ghorofa ambayo mzungu huyu amepangisha kwa lowasa pale sakina GNT huku akiwa amepewa kitanda cha futi tatu. Millya huyu leo hii anafanya kazi ya baa pale viavia mkoan arusha aliko kodisha mzungu huyo. Mzungu analalamika kuwa watanzania kweli hawana shukrani .

    Nae Ally Bananga ambaye hadi leo analelewa na wazazi wake kule mbauda arusha ni mzururaji tu. Mwaka jana ali ajiriwa na fred lowasa kwenye baa yake iitwayo EMANTATA kule monduli, sasa kibarua kimeisha na maejiriwa kwa kazi kutetea mafisadi. Ally Bananga huyu ambaye mwaka 2008 alifoji umri wake wa ujana aliumbuliwa na vikao vya uvccm mkoa wa arusha na kunusurika kupelekwa polisi na kina kizigo na porokwa.
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Na wewe ni Mganga njaa wa Nnape?
     
  3. N

    Nali JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 31, 2010
    Messages: 652
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    James Millya namfahamu vizuri sana....naomba watanzania tuwe wa kweli MAANA NAONA TUNAKOELEKEA UONGO NA UZUSHI NI KAMA JANGA LA KITAIFA SASA!
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,213
    Likes Received: 5,492
    Trophy Points: 280
    Malaria sugu yeye mbona simuoni kwenye listi?
     
  5. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Tuelezee namna unamvomfahamu tofauti na alivoeleza mrusha thread tupate uwanja mpana kuchambua tafadhali
     
  6. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Thread zile zile za magamba. Mmemshindwa Lowasa,mnakuja JF kulialia.. Vipi yule gamba wenu katibu wa CCM mkoa bado yupo Arusha?
     
  7. BRUCE LEE

    BRUCE LEE JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 1,146
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sory nimepotea njia mi napita tu jamani
     
  8. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hii kamati ya Fitna imekosea njia, kweli msomi wa degree mbili alalie kitanda cha futi tatu? Labda jamaa awe na falsafa fulani anayoi apply hivyo kukubali kulala kitanda cha futi tatu ghorofani.
     
  9. Beso

    Beso JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    loh jamani hakika sasa kuna watu wa ajabu!yaani unatazama credibility ya mtu kwa ukubwa wa kitanda chake!!alifikaje faraghani kwa jamaa anyway!
     
  10. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Siasa za bongo bana mpaka kitanda nacho kinatajwa
     
  11. Joss

    Joss JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 730
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa hiyo..???
     
  12. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kazi wanayo ya kutetea Mafisadi lakn tukipata Uhuru wetu wa kweli tutaanza na hawa vijana
     
  13. KIGENE

    KIGENE JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 861
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    Mkuu nadhani hii ingefaa zaidi kwenye udaku ushambenga ufukunyuku umbea nk.
    Maanake baadaye tutaanza ya anashindia kipande cha mkate viatu bila soksi na upuuzi wa namna hiyo.
     
  14. L

    Losemo Senior Member

    #14
    Oct 19, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huu ni uzushi uliokolezwa giligilani. Kwaherini
     
Loading...