Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

James Millya Mwenyekiti wa UVCCM Mkoa Arusha ajivua GAMBA akimbilia Chadema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dik, Apr 16, 2012.

  1. D

    Dik JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 1,205
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Source radio 5 arusha!

    Anaongea kwa hasira sana akisema CCM siyo baba wala mama yake! Anadai chama kinatumia fedha za walipa kodi kuzunguka nchi nzima kumchafua.

    Millya ambaye ni mfuasi mkuu wa Edward Lowassa, anaelezwa kutaka kupata nafasi ya kuwania ubunge Arusha mjini, lakini Chadema wamemkatalia, kama walivyomkatalia Lowassa, kwa maelezo kwamba bado si wasafi kubeba bendera ya chama chenye nia ya kupambana na ufisadi. Chadema wanawakaribisha wote kwa sharti la kuwa wanachama wa kawaida, na watapewa muda wa kujisafisha na kuwaomba radhi Watanzania.
     
  2. i

    ibange JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kama ni kweli yule jamaa ni jembe sana
     
  3. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    James Ole Millya yule mwenyekiti wa UVCCM arusha au yupi?

    Kwa mara ya mwisho huyu jamaa kamwagwa kwenye kinyang'anyilo cha ubunge EAC kwenye ngazi ya chini kabisa ya kamati kuu ya chama (CCM). Hata yule mgeni kutoka marekani William Malecela alimshinda
     
  4. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #4
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Karibu sana nyumbani mwana mpotevu. Ila huku ni uzalendo kwanza.
     
  5. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #5
    Apr 16, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    lakini huyu sio mtu wa EL?
     
  6. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #6
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hata kama ni mtu wa EL, CDM wanachopaswa kufanya ni kumpokea na "Kumtumia."
     
  7. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #7
    Apr 16, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,443
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    CCM is not used to Majembe... Milya ni mashine hivyo hawezi kufit kwenye agenda ya CCM

    Sintashangaa vijana kama akina Mpoki, Gambo, na hata January kuhamia CHADEMA
     
  8. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #8
    Apr 16, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    haya ni masihara ua ni ukweli? kama ni ukweli tunamkaribisha ila isijekuwa mamluki mbona atakiona cha mtemakuni
     
  9. p

    peter tumaini JF-Expert Member

    #9
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 575
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    karibu na waombee wenzako pia wavue hayo magamba.
     
  10. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #10
    Apr 16, 2012
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Donyongijape like this
     
  11. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #11
    Apr 16, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Huyu yuko kwenye kundi la mafisadi ikiwezekana aondoke na baba yake wa Monduli kwenda chadema. CCM hapo imejivua gamba.

    Leo ndio anazionea uchungu fedha za mafisadi kuzunguka nchi nzima kumchafua mbona huko nyuma fedha hizo zilikuwa zinamsafisha?
     
  12. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #12
    Apr 16, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,532
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Kwa nini atangazwe na ridio ya Lowassa na si redio ya wananchi ya Sunrise?
     
  13. luvcyna

    luvcyna JF-Expert Member

    #13
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 880
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    Sina shaka nae,kifupi tu ni kuwa hajawahi kuwatusi mamba hivyo ruksa sasa kuuvuka mto..karibu kwenye mapambano Milya
     
  14. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #14
    Apr 16, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135

    lilikuwa gamba gumu lilipokuwa CCM. Limehamia chadema Mweeeeeeeeeee
     
  15. e

    evoddy JF-Expert Member

    #15
    Apr 16, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    CHADEMA siyo vyeo wala fedha CHADEMA tunahitaji wazalendo wa kweri na siyo wanafiki kama anania njema tunamkaribisha lakini vyeo hakuna
     
  16. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #16
    Apr 16, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu, hata mimi bado sijaamini! lakini kama ni kweli basi itakuwapigo kubwa sana kwa ccm na kambi mzima ya EL.
    Lakini itakuwa sherehe na sifa kubwa sana kwa CDM...eeee mungu mwenyezi ifanye habari hii kuwa ni ya kweli
     
  17. B

    Baba C Senior Member

    #17
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Karibu ila CDM wamchunguze kwa makini walao kwa miaka 3 au 4 kujiridhisha yasije yakatukuta ya Kina Shibuda hapa.
     
  18. m

    matawi JF-Expert Member

    #18
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    njoo lakini tutakuloweka kwa clorine kwa wiki 1 ili gamba baya likutike maana hilo gonjwa baya sana
     
  19. Henry Kilewo

    Henry Kilewo Verified User

    #19
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 886
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Ni mtu makini anayejiamini sana , , ni kiongozi mzuri sana ,elimu nzuri ashirikiane na wapiganaji wengine kukomboa Taifa hasa maeneo ya umasaini ni matumaini yangu wengi watamfuata James Milya ni uamuzi wa wakati . hongera milya ulikuwa umepotea sasa umerudi nyumbani shirikiana na Makamanda wengine kuleta ukombozi
     
  20. luvcyna

    luvcyna JF-Expert Member

    #20
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 880
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    usitie shaka mkuu, Zitto na mie tumekuwa controlled,itakuwa Milya!!
     
Loading...