Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

James Millya chunga kauli zako

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Crucifix, Oct 9, 2012.

  1. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    "Ndugu zangu tunamleta kamanda msofe, mchagueni akawashughulikie panya kwenye halmashauri yetu."

    Kauli kama hizi zikiendelea zitakuja kukugharimu wewe pamoja na chama chako ulichojiunga juzijuzi. Au na wewe ulikuwa panya kabla ya kujiondoa CCM?
     
  2. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Hujui kama Halmashauri zina Panya? Ok hazina Panya zina MCHWA
     
  3. Tisha-TOTO

    Tisha-TOTO JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 1,150
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    No, hazina mchwa bali zina VIWAVI JESHI!
     
  4. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    CCM wanalea PANYA na MCHWA kwenye Halmashauri.
     
  5. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,152
    Likes Received: 2,395
    Trophy Points: 280
    No, hazina VIWAVI JESHI zina SIAFU..
     
  6. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kuna watu wana viwanda vya uongo,vipi kauli hiyo?
     
  7. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,152
    Likes Received: 2,395
    Trophy Points: 280
    Halmashauri ya jiji la Arusha ina Panya, mchwa, viwavijeshi, siafu, kenge, kunguru, nzige...kunaitajika pestcide itakayo ua bila kubakiza kitu hapo...

    Safi sana Millya kauli ya Kimapinduzi hiyo...
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Halmashauri Zina Nzige......
     
  9. F

    FJM JF-Expert Member

    #9
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Lugha za kistaarab ni muhimu. Lazima CDM wajitofautishe na wanaowapinga. i.e Lucinde!
     
  10. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #10
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Crucifix unamtisha Millya au ni mkwara tu? Yaani siku zote hujajua kuwa CCM hawana tofauti na mchwa, panya, mbwa hata viwavi? Hebu angalia nchi yetu inavyoliwa na kila mdudu huku ikidhalilika kuliko hata mbwa. Shame on you!
     
  11. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #11
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Mwisho wa siku mahakama zikitengua matokeo kutokana na lugha zisizofaa tusirudi tena kulalamika eti kuna shinikizo la kisiasa. Kumbuka kauli ziligharimu ubunge wa Lema
     
  12. m

    malaka JF-Expert Member

    #12
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,317
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mbona sioni ubaya hapo! Hivi hiyo kauli na zile kauli za lusinde ipi ni mbaya. Kwetu CDM hatuna ubaya na hiyo kitu au mnataka kumwambia Tendwa atoe tamko? Imewagusa.
     
  13. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #13
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Simtishi Millya, lakini kuNa watu watakuja kuzitumia kauli hizo hizo na zitawanufaisha. NINAONA MBALI......
     
  14. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #14
    Oct 9, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,342
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    hapa hazina SIAFU zina MAFISI !
     
  15. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #15
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,901
    Likes Received: 1,343
    Trophy Points: 280
    haki ilibakwa,tunasubiri rufaa
     
  16. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #16
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Tuanataka staha. Kama Lusinde ni mwehu basi unataka Millya nae awe mwehu? Tunataka kampeni ya kistaarabu
     
  17. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #17
    Oct 9, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,342
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    mleta uzi yuko kwenye hiyo network ya mapanya ndio maana imemuuma sana,na ukome!
     
  18. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #18
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Yawezekana kabisa haki ilibakwa, lakini aliyeibaka alipata kisingizio ambacho bado anacho - lugha chafu.
    Je ni sahihi kuendelea kumpa kisingizio hicho?
     
  19. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #19
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    unajifaragua tu lakini moyoni mwako unajua wazi ustaarabu ndio tunu bora
     
  20. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #20
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Mnawaita wenzenu Panya nyie mkiambiwa mnavaa magwanda kama mmejinyea mnalalamika.
     
Loading...