Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

James Mbatia wa NCCR-MAGEUZI live on Channel Ten

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Idimulwa, Nov 28, 2011.

  1. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #1
    Nov 28, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wakuu,

    Anaongelea juu ya mswaada wa katiba mpya anasema yote yanayopingwa na wana harakati na vyama mbalimbali vya siasa juu ya mswaada huu wao kama chama (NCCR Mageuzi) walisha yaona kabla na kuwasilisha maoni yao kwa maandishi kwa mheshimiwa rais, spika, waziri mkuu, jaji mkuu na kugawa nakala pia kwa wabunge wote lakini kwa masikitiko makubwa anasema walipuuzwa na hata kujibiwa japo kwa maandishi tu kwamba maoni yao yamefika hawakujibiwa ila bado anasistiza rais asiusaini mpaka vipengere tata vilivyomo ndani yake vifanyiwe marekebisho.

    Nawasilisha.
     
  2. m

    maselef JF-Expert Member

    #2
    Nov 28, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa mawazo ya Mbatia naunga mkono aondoke NCCR-mAGEUZI
     
Loading...