Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

James Mbatia (NCCR) amnyang'anya Kafulila nafasi ya U-katibu Mwenezi!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KING COBRA, Dec 12, 2011.

  1. KING COBRA

    KING COBRA JF-Expert Member

    #1
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,783
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Taarifa zilizonifikia Punde ni Kwamba , Jemus Mbatia wa NCCR amemunyang'anya David Kafulila Cheo Cha Ukatibu Wenezi kama Mandalizi ya kumunyang'anya kati na Kukosa Ubunge wa Jimbo la Kigoma Kusini mapema February Mwakani. Taarifa kutoka kwa Katibu mkuu Ruhuza inasema ,Barua ya tukio hilo imekabidhiwa kwa mhusika leo mapema!!!

    Taarifa kutoka kwa mtu wa karibu na Mbatia zinaonyesha kuwa tayari mpango umesha sukwa na CCM kwamba jimbo hilo lirudi mikononi Mwa CCM wakati Mbatia Mwenyewe anajiandaa kupewa ubunge kupitia Afrika Mashariki.

    Mpango wa Mbatia unalenga kumuondoa David Kafulila katika Ujumbe wa Halmashauli Kuu ambayo itaketi February Mwakani ambapo tayari Wajumbe hao walisha mpa Mbatia Siku 21 kujieleza juu ya tuhuma za Kibaraka wa CCM.

    Kutokana na kafulila Kunyang'anywa Kadi hana sifa ya kupiga kura ya kutokuwa na imani na Mbatia na Kwamba mpango wa kumunyang'anya kadi Kafulila utatekelezwa badala ya kumuondoa Mbatia.

    Wajumbe Wengi wa Halmashauli Kuu ambao wengi ni wa kuteuliwa na Mbatia wamesha pitiwa na Mulungula wa CCM kumumaliza Kafulila!!!
    Mgogoro wa Ubunge Afrika Mashariki Bado unafukuta Ndani ya NCCR ambapo Msaidizi wa Mwenyekiti Danda JUJU naye anautafuta kwa nguvu kiasi cha Kutofautiana na Jemus Mbatia.

    Kutokana na Mkakati huu Hali ndani ya NCCR ni tete sambamba na Hali ya CUF ambapo tatizo kubwa ni kuunga mkono CCM

    Mwezi uliopita Seif aliitisha kikao Pemba kwenye jimbo la Hamadi Rashid na kuandaa Njama za Kumunyang'anya Kadi Hamadi Rashid lakini njama hizo zikafichuliwa na Blueguard wanao muuunga mkono Hamadi rashid

    Bifu hilo limesababisha Seif kutoka Pemba na sasa yupo Lindi kufanya kampeni za Kumuchafua Hamad Rashid huku akipiga Marufuku vikao vyote vya CUF ngazi zote isipokuwa kwa Kibali chake!!
    Seif kaandika barua ambayo imesainiwa na Mketo na mabox ya barua hizo yapo makao CUF yanasubiri kwenda mikoani.

    Barua hiyo inawataka viongozi wote wa CUF nchi nzima wasifanye mikutano bila kibali cha Seif.

    Waraka huo ndio ulimufanya Julias Mtatilo jana kuzuia Ziara ya Hamad Rashid tawi la Kosovo Manzese .

    Hata hivyo Leo saa Kumi Hamadi rashid anafungua tawi la CUF kata ya Mabibo -eneo la CHECHINIA sijui kama watapona maana Blugad wameaagizwa kwenda hapo!!!
     
  2. KING COBRA

    KING COBRA JF-Expert Member

    #2
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,783
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mipango imekamilika kuhakikisha kuwa Jimbo la Kigoma Kusini linakwenda CCM
     
  3. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #3
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,810
    Likes Received: 4,687
    Trophy Points: 280
    Ufafanuzi kidogo, kwani hivi vyama vingine Mwenyekiti ndio mwenye mamlaka ya kumvuwa mtu uongozi na sio vikao vya Halmashauri kuu na kamati kuu?
    Siamini hili maana ingekuwa mwenyekiti ana Mamlaka hayo basi Augustino Mrema asingejiondowa NCCR Mageuzi.
     
  4. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #4
    Dec 12, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    mbatia atakuwa anafikiri kwa kutumia masaburi
     
  5. P

    Panda Kapesi Senior Member

    #5
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 198
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    Duh! Kuna mdudu gani anazunguka jamani!
    demokrasia Kushnehi
     
  6. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #6
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,810
    Likes Received: 4,687
    Trophy Points: 280
    Una Billioni 1 ya kumlipa? maana akikupeleka mahakamani yeye thamani yake ni shilling Billioni 1.
     
  7. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #7
    Dec 12, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Cheo cha kafulila kama mwenezi ni cha kuteuliwa hivyo aliyekuteuwa ana uwezo wa kukufukuza au kukutoa kwenye hicho cheo anytime akitaka ila hana mamlaka ya kukuvua uanachama
     
  8. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #8
    Dec 12, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    mbatia ni mfano wa mtu asie penda challenges..kafulila wakimtoa nccr ataenda chadema ..wanaweza wakampokonya kadi akahamia chadema na wananchi wa kigoma kusini ndio wenye final say na wanaweza waka waumbua MBATIA na genge lake la kihuni
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Dec 12, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ............system at work
     
  10. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #10
    Dec 12, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Endeleeni kuchinjana tu
     
  11. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #11
    Dec 12, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Acha unafiki ww,kwani useme linaenda ccm na sio CDM? UJUAVYO Kigoma CCM ina majimbo mangapi? Kama jibu unalo basi jiulize je CCM inakubalika huko au unaleta Porojo?
     
  12. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #12
    Dec 12, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,053
    Likes Received: 384
    Trophy Points: 180
    bila kafulila hilo jimbo litaenda chadema na si ccm
     
  13. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #13
    Dec 12, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,053
    Likes Received: 384
    Trophy Points: 180
    mleta thread Kigoma si ya ccm tena. Tafakari
     
  14. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #14
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,810
    Likes Received: 4,687
    Trophy Points: 280
    Hivi wewe upo Tanzania au upo nchi gani? yaani hujui kama Kafurila alikuwa Chadema akanyea kambi na akataka kutunishiana misuli na Dr Slaa?

    Huyu dogo to be honestly ni kirusi hafai kabisa maana hawa yeye na Zitto ni vigumu sana kuelewa ni nini hasa wanachohitaji.

    James Mbatia hafai hata kidogo, lakini Kafurila nae ni tatizo kubwa kwahiyo nashauri tuwaache wafu wazikane wenyewe. na mkumbuke hii ilikuwa ni mizigo ya CHADEMA mungu ameisaidia kuituwa mapema, Mbatia aliona kalamba Dume sasa ataisoma.
     
  15. kaburungu

    kaburungu JF-Expert Member

    #15
    Dec 12, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 933
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    Wanasiasa kama walivyo raia wengine nao pia hufikiri kwa kutumia akili, japo kwa upande huu wa kufikiri nna mashaka tena makubwa!. Wanasiasa hawa wa hapa bongo pia huona kwa kutumia macho na pia husikia kwa masikio kama walivyo viumbe watumiao masikio kusikia!

    James Mbatia kama walivyo binadamu wengine anazo ogani5 za fahamu, endapo hiki kilichoelekezwa kwake kuhusu katibu wake ni kweli nna kila sababu ya kuamini kuwa kipo kilichomsukuma yeye binafsi kufikia uamuzi huo, James mbatia katika kufikia uamuzi huu je ametumia akili yake ipasavyo?

    Nini matarijio ya uamuzi huo? NCCR kwa ujumla wake itanufaika na nini na vp kuhusu mustakabali wa taswira ya upinzani nchini, ambao kwa namna yeyote baadhi ya viongozi wake hurubuniwa kiakili,kimawazo,kimaono,kwa fedha na mambo kadha wa kadha, ili kufisha sauti zisizokubalia na fikra sahihi za chama tawala.

    Wanasiasa wachumia tumbo kama walivyo wananchi wengine wanamacho lakini hawaoni, wanamasikio lakini hawasikii, akili wanazo lakini hawafikiri kwa sababu akili zao ZIMEPOFUSHWA.. Ni vema kumcha Mungu ili tuwe na maarifa zaidi.

    Tafakari!
     
  16. M

    Marytina JF-Expert Member

    #16
    Dec 12, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wote MBATIA na KAFULILA HAWAFUGIKI
     
  17. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #17
    Dec 12, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    makunguru!
     
  18. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #18
    Dec 12, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hii story imechanganywa kama maharagwe na mahindi yaliyokobolewa. Kilichotokea hapo ni makande yaliyotuacha hoi na kujaza upepo tumboni. Hatuelewi tuchangie kwa kuzungumzia makande, mahindi au maharagwe. Full confusion!
     
  19. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #19
    Dec 12, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Ccm bwana yani kila kukichwa wanawaza kuwa pekeyao tz
     
  20. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #20
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,821
    Likes Received: 945
    Trophy Points: 280
    makunguru waaahedi hawa wanaitwa zafanana
     
Loading...