Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

James Mbatia na Siasa za maji-taka

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ng'wanangwa, Jul 31, 2011.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    katika hali inayoonesha kufilisika kisiasa na kutumika na chama cha mapinduzi, bwana mdogo James Mbatia amesikika akikosoa kwa mtindo wa mafumbo waheshimiwa wabunge wanaoichagiza serikali huku akitumia maneno kama "wanapandikiza chuki". Bila kutaja ni chuki gani wala kutaja ni wabunge gani hao, Mbatia, aliyepewa air time ya kutosha na TBC kwa ajili ya kumwaga upupu huo hakuwa na la maana la kuzungumza zaidi ya kuishia kulalamika na kukashifu.

    my take:

    Tumekusikia bwana mbatia; hao unaowaona hawafai sisi ndiyo tunawataka na tutaendelea kuwachagua daima kwa sababu hawana mabo ya kishosti-shosti.
     
  2. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Alikuwa anawasema Wabunge wa Chadema? Mbona kuna wa chama chake ambao wako beneti na Chadema Bungeni katika kuibana CCM kuhusu udhalimu na ukandamizaji wake? huyu mtu vipi?

    Kweli, hasira za kushuka umaarufu unaleta vituko.
     
  3. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #3
    Jul 31, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mbatia amekuwa lyatonga wa pili. Hana jipya yy na kuipinga chadema tu.
     
  4. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #4
    Jul 31, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Anatafuta Publicity huyo mbon kesha jifia bado kumzika tu.
     
  5. THE PERFECT

    THE PERFECT Member

    #5
    Jul 31, 2011
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh. Moses Machali nae ni CHADEMA? huyo MBATIA ni mnafiki sana hana jipya MAJI TAKA YA YENYEWE
     
  6. i

    ibange JF-Expert Member

    #6
    Jul 31, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    hana lolote hata udiwani akigombea hawezi kupata.
     
  7. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #7
    Jul 31, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,911
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    ccm wanakosea sana kumtumia huyu,hana mvuto bora kumtumia dovutwa
     
  8. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #8
    Jul 31, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Siasa za Mhe Mbatia tunazozifahamu hazina tofauti na za wajomba zake CDM. Ni mwanasiasa uchwara km wenzake wa CDM. Kuna kipindi alisikika akisema 'damu itamwagika'.

    Ni mabadiliko makubwa kama atakuwa ameng'amua kwamba CDM wanapandikiza mbegu za chuki miongoni mwa Wa tz.
     
  9. WILLY GAMBA

    WILLY GAMBA JF-Expert Member

    #9
    Jul 31, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nadhani wale majamaa (SCANDAL KUU ANAYOSHINDWA KUIKANUSHA) walio mdonyoa sasa ni wanachama hai wa CHADEMA ndio maana sioni ajabu haeleweki yeye ni kambi ya upinzani au ni kutoka chama tawala,huyu analeta personal issues.
     
  10. Shidende

    Shidende Member

    #10
    Aug 1, 2011
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    <br />
    <br />
    kesho atahutubia kwenye ufunguz wa maonesho ya nanenane hotuba atakayotoa itacomprise na ya mwisho wa mwez wa july
     
  11. M

    Marytina JF-Expert Member

    #11
    Aug 1, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    siongezi neno
     
  12. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #12
    Aug 1, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,806
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    Mbatia type ndio magamba wa nchi.
     
  13. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #13
    Aug 1, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Jamaa anaganga njaa ndo maana anaropokaropoka ili ccm wamfikirie.. Hata mzee Rungwe huwa anashangazwa na upupu wa kauli za Mbatia.
     
  14. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #14
    Aug 1, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Huyu si chama kinamfia? anatapatapa na ni kawaida ya mfa maji.
     
  15. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #15
    Aug 1, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bado anahasira na za kushindwa uchaguzi katika jimbo la KAWE na mpiganaji Halima Mdee. Isitoshe chama chao ni chama cha MANUNUZI, hivyo hatushangai kuongea hivyo yawezekana KANUNUA.
     
  16. J

    Joblube JF-Expert Member

    #16
    Aug 1, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 367
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huyu hamjui kuwa ni usalama wa Taifa tangu Chuo Kikuu alikuwa mvurugaji wa mipango. Sasa amepandikizwa kuvuruga upinzani
     
  17. N

    NDOFU JF-Expert Member

    #17
    Aug 1, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 656
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Anawarahisishia njia wale vijana(Machali,Mkosamali & Kafulila) warudi kwenye Chama cho(CHADEMA) Kwani kule wapo uhamishoni.
     
  18. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #18
    Aug 1, 2011
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mbatia kwishney kisiasa. Huyu ni pandikizi jingine la magamba kama alivyo Lyatonga. Msikiwasikilize hawa mamluki.
     
  19. N

    NDOFU JF-Expert Member

    #19
    Aug 1, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 656
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuvuana magamba,bajeti kukwamishwa,kuchakachua matokeo ya uchaguzi,mtifuano bungeni,wananchi kuelimishwa mambo mbalimbali ya nchi,serikali kuwajibishwa n.k. VYOTE HIVI NI KWA SABABU YA CHADEMA.Hali hii bado unawaita Chadema majina ya ajabuajabu! Ushindwe na ulegeee.
     
  20. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #20
    Aug 1, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mbatia hata akiongea kwa sauti gani hakuna atakayeshtuka.
     
Loading...