Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

James Mbatia atumiwa na CCM bungeni!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KING COBRA, Nov 15, 2011.

  1. KING COBRA

    KING COBRA JF-Expert Member

    #1
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,783
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Kuna taarifa Kuwa CCM walimutumia JEMIS MBATIA ambaye aliandaa mtandao wa Wabunge wake kuhakikisha wanaunga mkono Kusomwa kwa Mswaada wa katiba kwa mara ya pili ili CHADEMA waonekane Wanafiki.

    Taarifa zinasema mtandao huo wa CCM pamoja na kumwaga pesa nyingi lakini pia wamemuahidi Jemusi Mbatia kuwa watamlinda katika zoezi la kung'olewa nafasi ya Uenyekikiti Taifa!!
    Taarifa zinaonyesha kuwa Mtandao huo ulimtumia Moses Machalo na baadaye kumupitia Bi Agripina Buyoya ambao wote kwa Pamoja wamefungishwa na Jemus Mbaitia ndoa ya mkeka na CCM mpaka mswaada huu upite!!
     
  2. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,920
    Likes Received: 1,384
    Trophy Points: 280
    ok,ujumbe wako umefika.
     
  3. dfreym

    dfreym JF-Expert Member

    #3
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    sidhani, mbona wabunge wa NCCR wao wamepinga? any way...........
     
  4. KING COBRA

    KING COBRA JF-Expert Member

    #4
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,783
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Wabunge wa NCCR waiopinga ni Wawili tu!! (David Kafulila na Feix Mkosamali)
    Waliopitiwa na Mulungula ni Moses Mcharo na Agripina Buyogra hawa walishindwa kutoka na kuungana na CCM!!!!
     
  5. F

    FJM JF-Expert Member

    #5
    Nov 15, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Machali kasema waziwazi bungeni (hansard imerekodi) kuwa anaunga mkono hatua ya CHADEMA 100%. Nadhani tuheshimu uamuzi wake kwa sasa.
     
  6. MGOGOHALISI

    MGOGOHALISI JF-Expert Member

    #6
    Nov 15, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 354
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tafuta mada nyingine. Tumechoshwa na majungu
     
  7. George Kahangwa

    George Kahangwa Verified User

    #7
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 18, 2007
    Messages: 525
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    bravo!
     
  8. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #8
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,258
    Likes Received: 11,618
    Trophy Points: 280
    Mbatia analile tatizo flani.
     
  9. everybody

    everybody JF-Expert Member

    #9
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu, huko kwenye nyekundu unafanya makusudi au unamaanisha hivyo?
     
  10. papaa masikini

    papaa masikini Senior Member

    #10
    Nov 15, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 159
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    sijawahi ona richagga jinga km hiri mbatia,ndo mana wanakura kiboga,na hata ukija mswada wa cameron,hiri jamaa ritashiriki kadri riwezavyo!
    Pumbaff....
     
  11. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #11
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    adhabu yao haitakuwa tofauti na ile waloipata cuf pale igunga. tunawasubiri kunako 2015
     
  12. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #12
    Nov 15, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Buyoya no Mtanzania wa wapi?
     
  13. KING COBRA

    KING COBRA JF-Expert Member

    #13
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,783
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mbatia!!!!!!
     
  14. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #14
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbatia aangaikie kwanza matatizo yake binafsi na aachane wa Cdm. Ccm wameshindwa kumaliza tofauti za ndani na dhana yao ya kujivua gamba. Sasa mbatia watamsaidiaje?
     
  15. Kipeperushi

    Kipeperushi Senior Member

    #15
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa kuwa ni tetesi tu poa, ngoja tusubiri ukweli kama upo tutaupata tu. Ila check tena na hiyo source yako mkuu, isije ikawa ni propaganda.
     
Loading...