Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

James Mbatia aamua kufuta kesi dhidi ya Halima Mdee

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MAFILILI, Feb 6, 2012.

  1. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hizi ni siasa za maji taka, leo Mbatia kafuta kesi dhidi ya Mdee.

    Source: East Afrika radio saa 10 jioni

    ================================

    CHANZO: Majira
     
  2. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Ni tetesi nilizopata. mwenye data zaidi amwage hapa.

    Nawasilisha.
     
  3. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Wewe ndio unatetesi halafu data utake huku...
     
  4. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #4
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,234
    Likes Received: 1,225
    Trophy Points: 280
    Mkuu Mafili kama unaona Mbatia kakosea unaonaje wewe ukainunua hiyo kesi?
     
  5. M

    Massenberg JF-Expert Member

    #5
    Feb 6, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 916
    Likes Received: 669
    Trophy Points: 180
    Uamuzi binafsi wa mtu unavunjaje demokrasia? Kwanza unaelewa nini maana ya demokrasia?
     
  6. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #6
    Feb 6, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kupitia EAst Africa Radio, Chadema kupitia Dr. Slaa na NCCR Mageuzi kupitia Sam Ruhuza wametangaza kuanza ukurasa mpya wa mashirikiano na hivyo kuamua KUFUTA kesi kati ya Mbatia na Halima Mdee katika jimbo la Kawe.

    Kwangu mimi naona hatua hiyo ni kudumaza demokrasia, Chadema baada ya kuona mwelekeo wa kesi unakula kwao wameona ni vizuri kuwapigia magoti NCCR ili wasije katwa ruzuku. Ukweli hizo ni siasa za majitaka
     
  7. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #7
    Feb 6, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kama mkazi wa Kawe hiyo kesi nitaivalia njuga; sijui sheria inasemaje?
     
  8. Endeleaaa

    Endeleaaa JF-Expert Member

    #8
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Duh Mbatia kaiachia Bilioni 2 alizozitaka!?
     
  9. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #9
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    crap!!!
     
  10. Endeleaaa

    Endeleaaa JF-Expert Member

    #10
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    sasa naamini ile kesi ilikuwa pressured na Kafulila.
     
  11. m

    mndeme JF-Expert Member

    #11
    Feb 6, 2012
    Joined: Sep 2, 2008
    Messages: 321
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hujajenga hoja bado, rudi kasome
     
  12. h

    herimimi Member

    #12
    Feb 6, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nafuu kwa serikali na walipakodi.
     
  13. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #13
    Feb 6, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Tbc habari ya leo sa10 kamili jioni wametangaza ivo,nadhani siasa zimeanza kueleweka maana siasa si kukomoana,hongera mbatia...pia nadhani itakuwa njia sahihi mbatia ukimsamehe kafulila kwa kuwa ndo kilikuwa kilio chake kikubwa!
     
  14. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #14
    Feb 6, 2012
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    CCM Haikumlipa pesa ilizomuahidi, hahaaah !
     
  15. M

    Marytina JF-Expert Member

    #15
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    umeshauriwa ukainunue
     
  16. M

    Marytina JF-Expert Member

    #16
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Tunaiomba NCCR imsamehe Kafulila
     
  17. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #17
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    kafulila anampango wa kugombea Urais kupitia chama cha Hamad rashid
     
  18. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #18
    Feb 6, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    mbatia anavyopenda umwinyi akubali kufuta kesi aliyokua anaelekea kushinda? sidhani labda uniambie alikua anaelekea kushindwa.
     
  19. k

    kilaboy Member

    #19
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    your wrong men in maana we hujui kuwa umoja ni nguvu, so ninachokiona apo ni hawa jamaa wanataka wajenge badala ya kubomoa au we unafurahia kuona watu wakitengana? ndo maana wahenga walisema tunajenga nyumba moja ya nini kugombea fito?
     
  20. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #20
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Au dau la CDM limekuwa kubwa kupita la CCM
     
Loading...