Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

James Lembeli apasua jipu migomo ya walimu na madaktari

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gurudumu, Aug 13, 2012.

  1. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2012
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    aitaka serikali ishuhulikie matatizo isikimbilie mahakamani, migomo bado ipo

    asema haiwezekani baba kugombana na mama na watoto halafu akawa wa kwanza kukimbilia polisi

    Asema ukificha maradhi kifo kitakuumbua, migomo bado inaendelea

    Adai nchi hii siyo tena na wakulima na wafanyakazi, ni ya wafanyabiashara, matapeli na wahuni

    Awaonya wabunge wanaoponda walimu kugoma kwamba wakirudi majimboni kwao wataongea na nani

    Aisuta serikali kwa nini haipeleki wabunge mahakamani kwa kudai posho zaidi
     
  2. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Ushahidi mwingine wa mgomo wa madaktari kuwa unaendelea ni maamuzi ya serikali ya Kenya kuwarudisha majeruhi wa ajari ya basi Nairobi haraka sana juzi. wangefia moi wote.
     
  3. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #3
    Aug 13, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    tena usiku kwa ndege ya jeshi.....
     
  4. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #4
    Aug 13, 2012
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Huyo ni mbunge wa CCM ama Chadema?
     
  5. Escobar

    Escobar JF-Expert Member

    #5
    Aug 13, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Lembeli kasema ukweli mtupu! In fact all assential issues are only debated but never resolved
     
  6. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #6
    Aug 13, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Acha utani edson. Ndege ya Jeshi lipi? Kenya?
     
  7. W

    Wimana JF-Expert Member

    #7
    Aug 13, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 2,453
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 145
    Wewe uko nchi gani? Hujui Wabunge wazalendo na watetezi wa wananchi ni wa chama gani!
    Bila shaka umepata jibu.
     
  8. Escobar

    Escobar JF-Expert Member

    #8
    Aug 13, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Huyu ni mbunge wa magamba ila nahisi hana maslah ya moja kwa moja na chama chake maana huwa sikuzote wenzake wakienda kushoto yeye kulia au neutral.
     
  9. Kingo

    Kingo JF-Expert Member

    #9
    Aug 13, 2012
    Joined: May 12, 2009
    Messages: 737
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    Mh inanikumbusha enzi hizo mkipigana au kuparurana, enzi hizooooo, unakimbia kushtaki ili usiadhibiwe mwenzio aipatepate!!!!
     
  10. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #10
    Aug 13, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Huyu mbunge ni mtaalamu wa kusoma Alama za nyakati
     
  11. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #11
    Aug 13, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    That is the indication that Health System in this country is actually paralysed. Am personally very scared.
     
  12. YAGHAMBA

    YAGHAMBA JF-Expert Member

    #12
    Aug 13, 2012
    Joined: Aug 8, 2012
    Messages: 522
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Lembeli kasema kweli, ila kwa yale aliyosema anakwenda kinyume na sera ya magamba ya kuwanyamazisha wadai haki kwa kukimbilia mahakamani.
     
  13. YAGHAMBA

    YAGHAMBA JF-Expert Member

    #13
    Aug 13, 2012
    Joined: Aug 8, 2012
    Messages: 522
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    haswa, anapaswa kujivua gamba.
     
  14. a

    andrews JF-Expert Member

    #14
    Aug 13, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    zoba na ritz mnasemaje huyo ni ccm mwenzenu mnaona na mbunge wa kuchaguliwa patamu hapo kwi kwi kwi
     
  15. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #15
    Aug 13, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,360
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Mgomo wa walimu haujaanza leo, tangu mimi niko primary mgomo ulikuwepo. Haujawahi kuwa official tu, na hii ndio inaua elimu yetu.
     
  16. D

    Deofm JF-Expert Member

    #16
    Aug 13, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 383
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mtaji wa mbunge ni wapiga kura wake, na waalimu ndio watu muhimu sana walio karibu na wapiga kura wote, tena wanao ushawishi mkubwa katika jamii hasa vijijini.
     
  17. Escobar

    Escobar JF-Expert Member

    #17
    Aug 13, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kwa lugha nyingine ameshasoma alama za nyakati maana siku hizi issue siyo kukubalika ndani ya chama bali wananchi wako unawatetea kiasi gani, nadhani huyu na Filikunjombe wanatembea hatua sawa sawa! Safi sana
     
  18. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #18
    Aug 13, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha aseme ukweli. Mdharau mwiba mguu huota tende. JK alisema kura za walimu sizitaki lakini ngoja uone mziki wake 2015. Walimu wengi 70% wamesaini opposition.
     
  19. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #19
    Aug 13, 2012
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sidhani kama mnaielewa hii serikali vema. Ni genge la watu wanaofanya ujanja kusogeza siku ilimradi wanafanikiwa kula na kupora kwa amani. Siyo nia yao kutatua matatizo yaliyopo iwapo wana uwezo wa kuendelea kututawala huku wakipata kila wanachotaka. Ndiyo maana wafanyakazi wakigoma kudai marupurupu wanakandamizwa halafu wanawaongezea Wabunge ili wasiibane serikali.
     
  20. Wanitakiani

    Wanitakiani JF-Expert Member

    #20
    Aug 13, 2012
    Joined: Apr 18, 2008
    Messages: 645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Lembeli kafunguka! Nilitamani wabunge wote wawe wakweli na kuacha unafiki. Nimewasikia wabunge wawili wanawake ambao wamejinadi kuwa walikuwa waalimu eti wanawaponda wenzao kwa kugoma! Kilichowafanya wakakacha ualimu ni nini kama si kutafuta maslahi? Wameniboa sana maana walikuwa wanachangia kwa unafiki wa hali ya juu kupalilia posho zao za bungeni.
     
Loading...