Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

James K. O. Millya

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mkurabitambo, May 9, 2012.

  1. M

    Mkurabitambo JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu jamaasi kavua Gamba?iweje tena ateuliwe ukuuwa wilaya? au tuamini yale yasemayo kwamba jamaa ni kibaraka....
     
  2. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    Sio majina tu ya mwisho yameingiliana. Nijuavyo mimi 'ole' sio jina linalojitegemea na hivyo haiwezi kukaa kama kifupisho cha jina. Ni kama wadachi wanavyotumia 'von' au 'van'. Kule kwetu tukitamtaja mwanamke katika ukoo tunaweka neno 'sa'.....kwa mfano kama Mbako ndio jina la ukoo, ukitaja mwanake katika ukoo huo utasema 'sa Mbako'.
     
  3. Masulupwete

    Masulupwete JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 550
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Huyo si yule aliyeenda CDM.
    Huyo alikuwa mkuu wa wilaya wa zamani, kachaguliwa tena.
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Sio kama Se Sanga, Se Mgaya, Se Ngulo, Se Mligo, Se Chengula, Se Chaula?
     
  5. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    Haswaa! Lakini sisi tunasema 'sa' badala ya 'se'.
     
  6. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180

    Duuuuuu!!!!!!!!!

    Hii Elimu ya mila zetu Nimeipenda sana!!!!!
     
  7. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #7
    May 10, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kwa hiyo majina yote yamefanana?
     
  8. M

    MTK JF-Expert Member

    #8
    May 10, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 5,829
    Likes Received: 1,553
    Trophy Points: 280
    Makamanda msiwe na wasi wasi huyu james k.o. Millya ni mkuu wa wilaya wa siku nyingi wala sio kamanda james ole millya aliyevua gamba majuzi.

    Angalia vizuri orodha ya ma dc wateule hili jina liko katika orodha ya ma dc wa siku nyingi waliopangiwa vituo vipya vya kazi na wala kamanda james ole millya hajawahi kuwa dc.
    Ni mgongano wa majina tu.
     
Loading...