Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jameni ni umri gani unaofaa kuoa kwa mwanaume

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by BUMIJA, Jan 26, 2012.

  1. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,044
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    WanaJf ninapata utata kua ni umri gani ambao kwa mwanaume anapaswa kuoa mana me nina27 na naona nimechelewa maisha ukitegemea kwanza ndo nipo first year,naona wenzangu nimechelewa maisha,cu unajua maisha ya bongo,naomba mchango wako
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Pale utakapojisikia tayari.

    Ukishajiuliza hilo swali jua hauko tayari hata kama unagonga 50. Utakapokua tayari utakachojiuliza ni "nimuoe nani" kama hauna mtu maalumu bado au "fulani atapendeza/weza/faa kweli kuwa mke wangu?!" na sio 'je umri wangu bado?'.
     
  3. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #3
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Jipange kwanza,pale utakapo amua jua na umri shafika.
     
  4. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #4
    Jan 26, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,738
    Likes Received: 1,320
    Trophy Points: 280
    Imetulia hiyo dear!
     
  5. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #5
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Sio lazima kuowa, ndoa ni swala lingine kabisa tofauti na kufanya sex.
     
  6. Dunda kwetu

    Dunda kwetu JF-Expert Member

    #6
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama uko teyari kwa ndo umri ulio nap sio tatizo.lakini unahitaji ushauri zaidi kabla ya kuoa
     
  7. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #7
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,241
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ni kweli
     
  8. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #8
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,593
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Hahaaha...27 first year?? Ongeza minne, tena miwili, malizia miwili tena ya kujipanga.
    27+4+2+2=35. Hapo mambo yakienda sawa bila mizengwe ila kwa utata wa ajira na maisha ya ujasiliamali huku mtaani kwasasa, ongeza tena kama mitano hivi. Uhakika ni 40. Pole!
     
  9. JS

    JS JF-Expert Member

    #9
    Jan 26, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    simple: whenever you are ready...hata kama utakuwa 60 as long as you feel you are ready na umempata mtu ambaye pia yuko tayari kuwa nawe milele. kwa sasa kazania kitabu kaka.
     
  10. K

    Kilaza Flani Member

    #10
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    fanya shule kwanza kaka,unataka kuoa unahela?watu hawachangii siku hizi
     
  11. h

    hayaka JF-Expert Member

    #11
    Jan 26, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mbona bado hujachelewa! Jipange kwanza, kuhudumia ndoa sio lelemama.
     
  12. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #12
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Unampa pole ya nini? mbona mimi nipo kwenye umri huo na sina financial arrasment lakini bado sijaoa? wewe ndoa kwako unaidefine vipi?
     
  13. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #13
    Jan 26, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Khaaah.!!!oa 2 mkuu.
     
  14. Asango

    Asango JF-Expert Member

    #14
    Jan 26, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vipi huna mchumba?kam unaye yy anasemaje? Mi nakushauri ukiwa 3rd yr oa tu hata maisha yanabana yatajiseti mbeleni hakuna aliyezaliwa na nguo jembe langu
     
  15. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #15
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Maliza shule kwanza ...watoto wa kike wapi tena ukimaliza shule utajiongezea sifa ya kupata mtoto wa ukweli.
     
  16. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #16
    Jan 27, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,411
    Likes Received: 9,113
    Trophy Points: 280
    The earlier the better, unapo balehe tu.
     
  17. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #17
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mie nina 28 na ndio kwaanza sijaanza chuo,na bado nataka mpaka nimalize ndio niolewe..mmnh sijui km nitapata mume..lol i think kwa wanawake ukifikisha 27 hujaolewa jihesabu huna bahati ya kuolewa lol
     
  18. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #18
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Not true, nina shangazi yangu aliolewa akiwa 35, na ndio alivo panga mwenyewe. na sasa hivi anahishi maisha mazuri tu.
     
  19. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #19
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Akipata mtoto kwenye umri huo, inabidi amwombe mungu walau mtoto wake afikishe miaka 20 ndio mungu akiamuwa kutimiza mapenzi yake ya kumrestisha in peace ndio yatimie, maana hapo shangazi yako atakuwa ana miaka 55.
     
  20. c

    christer Senior Member

    #20
    Jan 27, 2012
    Joined: Feb 12, 2010
    Messages: 131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nampa pole ya nini? mbona mimi nipo kwenye umri huo na sina financial arrasment lakini bado sijaoa? wewe ndoa kwako unaidefine vipi?


    acheni uzungu na uzinzi miaka 40 bila ndoa na wewe ni shababi una maana gani?alafu ukioa na 45 mke akiwa agemate atakuwa menopause amefika.na kama ukipata watoto watakuwa wajukuu. pia wanaume wakifikia miaka 40 sex interest inapungua ndo mwanzo wa kulalamika mkeo anamegwa(kama ukipata kijana)raha ya ndoa muwe vijana mpate watoto mkiwa vijana.
     
Loading...