Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jameni hebu sijui lakufanya ushari PLZ

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by NTINGINYA, Aug 7, 2011.

  1. NTINGINYA

    NTINGINYA JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2011
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Heshima kwenu
    jamani mwezenu nashindwa kufaham kuhusu hili jambo nimemtumia mkewangu pesa za shughuli maalum kijijini kama m2 hivi natumepanga mipango pamoja hizo pesa ziende kijijini kwenye kamradi tulikoamua kufanya mara baada ya kutuma mwenzangu kaamua kunua fanicha za ndani kwakuwa sikunyingi sijanunua na nilimuahidi mwisho wa mwezi huu tutanunua lakini mpaka sasa hajakubali na mwisho akazima sim mpaka saa7 usiku alipofungua kanitusi nakuniambia nisijisumbue kupiga sim hatapokea nakweli toka jana hakuna mawasiliano hapo kunanini kinasho endelea wakuu mimi nimeshindwa kuelewa mpasasa sina jibu na sipo nyumbani kwa kipindi cha miezi 4
     
  2. Kitty Galore

    Kitty Galore JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    huyo mkeo mbona mgogoro, vumilia hasira zimuishe mzungumze ujue kinachomtatiza, lakini kwa upande mwingine inaonekana wewe ndio tatizo, kwa nini anunue fenicha kwa nguvu ilhali ulimuahidi kununua mwisho wa mwezi?
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Aug 7, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,242
    Trophy Points: 280
    miezi minne huonani na mkeo?????????
    kwa nini weekend usiende au yeye aje muonane??????

    hilo la miezi minne naona ndo tatizo kubwa,hayo mengine ni matokeo tu
     
  4. NTINGINYA

    NTINGINYA JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2011
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu nipo nje kikazi sio navyopenda
     
  5. NTINGINYA

    NTINGINYA JF-Expert Member

    #5
    Aug 7, 2011
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hapo ndo nashindwa kuelewa sijui ananini na tatizo chughuli tuliyopanga kuifanya nilazima ifanywe kwenye mudahuu kama isingekuwa inafanyika kwa tarehe nisingejali kwakuwa ni muda mchache mpaka kupata mshahara
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Aug 7, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,242
    Trophy Points: 280
    na mkeo hawezi kuja huko ulipo?????/
     
  7. NTINGINYA

    NTINGINYA JF-Expert Member

    #7
    Aug 7, 2011
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Boss nimesema nipo kikazi mkuu kifupi nafanya kazi 28 on 28 of ilitokea zarula mzigoni ikabidi nibane muda huu lakini narudi mwisho wa mwezi huu
     
  8. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #8
    Aug 7, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Si biashara mkuu, mbona kawaida sana mtu kukaa mbali na mkewe kwa hiyo miezi
    as long as anasaka mshiko au?
     
  9. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #9
    Aug 8, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    pole sana,msubiri mkeo a-calm down mzungumze,omba ukisali sana mungu ailinde nyumba yako pepo la mfarakano linakunyemelea............
     
  10. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #10
    Aug 8, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kuna wanaume huwa wabishi sana kununua furniture za ndani mpaka mke aje juu ili muweze badili, wakati mwingine mke hana njia ya kupata pesa na yeye ndiye anayeshinda ndani na kupata aibu, mara wageni wamekuja masofa yamechanika inabidi atandike mikanga looooooo nimekumbuka mbali sana,kajionea kama soo na iwe soo , mkuu hii inaonekana imekukosesha raha sana, kama upo hapahapa nchini, jitahidi uende huko kijijini ukamwone mkeo kama kanunua sofa mshukuru Mungu utatafuta pesa ingine
     
  11. M

    Mpelule16 Member

    #11
    Aug 8, 2011
    Joined: May 5, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe vumilia atapoa 2
     
  12. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #12
    Aug 8, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Samahani ikiwa ntakua nimekukera,Inaonyesha mkeo sio muelewa wala hakuonei huruma,ukombali inatakiwa afanye kama ulivyo muagiza na anainyesha ni wale wanawake wa leo ni leo msema kesho muongo,sasa hiyo fanicha anayo weka ndani kwani mtumiaji si wewe na yeye au anataka kumuonyesha jirani yake mama Avintishi na mama Mtakavyo kama mumewe yuko majuuuu? huyu kwa sasa mpeleke pesa ya kula tuu pesa ya miradi na mambo wengine subiri ukirejea mwenyewe laa sivyo pesa ukiwa unaleta mwenzio anampeleka mtoto wake au wa dadake akachezewe ngoma.
     
  13. NTINGINYA

    NTINGINYA JF-Expert Member

    #13
    Aug 8, 2011
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nimekusoma mkuu
     
  14. NTINGINYA

    NTINGINYA JF-Expert Member

    #14
    Aug 8, 2011
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Shantel Shantel mwenzio namachungu kwangu kuna fanicha sio kama unavyokumbuka mbali wewe umefanya nicheke japokuawa nilikuwa na uchungu kwanini anifanyie hivyo lakini swa
     
  15. Msema hovyo

    Msema hovyo Senior Member

    #15
    Aug 8, 2011
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu inaonekana ulioa kabla hujakomaaa eeh? yaani matatizo ya wewe na mke wako, tena madogo kama hayo unakuja kuomba msaada hapa? Mbona wakati unatafuta hukutuomba msaada? wewe ndo unamfahamu zaidi mke wako, nenda mkamalizane naye? kwa hiyo sisi tukisema ulioa jini, nenda kafukuze utafanyeje? acha utoto wewe!!
     
  16. NTINGINYA

    NTINGINYA JF-Expert Member

    #16
    Aug 8, 2011
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mdomo maliyako JF unauhuru wakusema upendanvyo mkuu hindio maana ya uhuru
     
  17. babuwaloliondo

    babuwaloliondo JF-Expert Member

    #17
    Aug 8, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu pole sana kwa matatizo yaliyokupata.
    Unajua vipaumbele katika maisha vinaweza tofautiana katika maisha.
    Mara nyingi, unakuta mmja anafocus kwenye long time investiment,
    na mwingine mara nyingi huangalia jinsi atakavyoweza kuishi vizuri kwa wakati huu.

    Hilo ni tatizo ninaloliona hapo, sasa kuepuka future conflict, save, ukiona inatosha, basi nenda nakiasi ulichonacho then, mfanye unayotaka kufanya kwa pamoja.

    Lapili, msamehe na usahau, kwa kuwa kazima simu, na hataki kuwasiliana nawe, wewe muache, kwani hukutenda kosa, na akipenda atakutafuta.
    Tatu akikutafuta, mueleze ukweli, na kuwa hukupendezwa na hicho kitendo.

    La muhimu, usitume pesa tana kwenye huo mradi, save, ikitosha, rudi simamieni mradi kwa pamoja.
    Pole sana.
     
  18. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #18
    Aug 8, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mkuu unaugulia wivu au pesa zimenunuliwa fanicha? hahhaaa hivi nimekuchekesha eee eti mikanga kutandika kwenye makochi, baba zetu nao?nimependa ushauri wa babuwa loliondo embu usome kwa makini uufanyie kazi
     
  19. j

    jerecamp Member

    #19
    Aug 8, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu pole kwa kifupi tu tumia muda uliopo kumuacha apooze hasira yake, najua unapenda kumsikia nn maoni yake lakini haitasaidia kwa sasa. akiwa katika hali ya upole na uelewa unaweza kujadili na kuweka mambo sawa. usilichukulie hili jambo kwa hasira mkuu kwani hapo vipau mbele vimetofautiana. mradi wa kijijini weka pending kidogo lakini tafuta kwanza amani ya ndoa hili ni jambo la msingi. na kama ulimkwaza hapo nyuma ni vema mkaweka yote sawa labda ni hasira za kukomoana. best of luck bro. ndoa ni kitu cha kutunza lakini cash tutazitafuta usiku na mchana mradi tu kuwepo na amani ya moyoni.
     
  20. chavka

    chavka Senior Member

    #20
    Aug 8, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hakuna mkamilifu cha msing poza muku na jaribu kufanya mambo mwenyewe huwa 2natofautiana sana na wake ze2 pind swala la maendeleo ya muda mrefu 2napo amua. nikawaida kwa hawa wa2 jaribu kufanya mwenyewe yy mpe matokeo2 ya ulicho fanya
     
Loading...