Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jambo zuri limefanyika Tanzania - hongera TRA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwafrika, Sep 14, 2010.

  1. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hii nimeona kwa michuzi (toka kwa subi toka somewhere) kuhusu DL mpya....safi sana na hongera:

    [​IMG]

     
  2. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Safi!
     
  3. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Tuombe upatikanaji wake uwe bila mizengwe.
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Sep 14, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,152
    Likes Received: 16,116
    Trophy Points: 280
    Mbona ziko kama za Marekani....
     
  5. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Hakuna kitu magumashi kama kawaida! KUFOJI VILEVILE NA WASIO STAHILI WATAPATA HIZO LAASENI HASA HAWA MADERAVA WETU WA SIKUHIZI WASUKUMA MAGARI BAADA YA KUENDESHA.
     
  6. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    MODS - Peleka hii kwenye Jukwaa la Hoja Mchanganyiko.
     
  7. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #7
    Sep 14, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Kumbe drivin license ni ishu ya kisiasa?
    ndo nimejua leo
     
  8. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #8
    Sep 14, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nadhani huu ndio ulikuwa mpango wenyewe (kwa kuanzia).
     
  9. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #9
    Sep 14, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Safi best ila mwombe invisible aipeleke kwenye forum husika manake hapa 100% si mahali pake!
     
  10. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #10
    Sep 14, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
  11. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #11
    Sep 14, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kila kitu kinaweza kuwa huko ndani - kuanzia kuandikisha wapiga kura hadi kuthibitisha uraia wa wagombea. Si umesoma hapo mambo ambayo yanaweza kuingizwa huko.

    Anyway.... Binafsi niko happy kuona mambo mazuri once in a while yanatokea Tanzania.
    Imewekwa hapa jukwaa la siasa kwa vile wengi wataiona - Invisible pia atapata credit kwa "kuruhusu" habari nzuri za Tanzania kusomwa na wana JF ...LoL
     
  12. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #12
    Sep 14, 2010
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    ........Safi sana haya ndio maendeleo.Nilikuwa nachukia hizi driving license tunazotumia sasa hivi zimekaa kishamba kweli kweli.......hata kwenye wallet zilikuwa zinakaa vibaya.
     
  13. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #13
    Sep 14, 2010
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    swali dogo tu? kuna infrastructure za kusupport hii technology?maana nakumbuka wakati flan UDSM wali introduce ID zenye uwezo wa kubeba taarifa nyingi lakini zikawazinatumika kuingilia Library tu wakati mwingine unashangaa kwa nini waliamua kuanzisha kadi zile.
     
  14. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #14
    Sep 14, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hii nadhani itakuwa tofauti (na bora zaidi) kuliko zile za mlimani
     
  15. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #15
    Sep 15, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hii safi ila je kwa ukiritimba wetu huu itakwenda kama inavyotakiwa kweli
     
Loading...