Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jambo wanalo kubaliana CCM na CHADEMA!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Duble Chris, Jun 12, 2012.

  1. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #1
    Jun 12, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    [​IMG][​IMG]

    Jambo ambalo CCM na CHADEMA kimsingi wanakubaliana ni kuwa Magamba yapo na sharti yavuliwe vyma vyote vinakiri hili suala. Muda wote napata taabu sana kwa nini CCM hawajawavua magamba hawa watu hadi sasa ?

    ona wanavyo wabembeleza kwa gharama za T- shirts
     
  2. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #2
    Jun 12, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    CCM si wabunifu. Wanaiga CHADEMA kila kitu mpaka kauli mbiu.
     
  3. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #3
    Jun 12, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Mkuu ccm hawana ubavu wa kumgusa lowassa au chenge wewe unataka uwadanganye wafutike kwenye medani ya siasa na hata kaburi Lao lisionekane?
     
  4. Eng. Y. Bihagaze

    Eng. Y. Bihagaze Verified User

    #4
    Jun 12, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 1,474
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    CCM inapocheza mziki huo ni Kama Kobe anapojiambia ' we Gamba nitoke!!' of which yeye Na gamba lake wamegandamana..

    But Kwa tafsiri ya ndani ya viongozi wa CCM, wanamaanisha ''WANANCHI MAGAMBA TUNAYO HATUWEZI KUJITOA EMBU MTUSAIDIE KUTUONDOLEA'' wakimaanisha wananchi waing'oe serikali ya CCM, Na CCM yenyewe..
     
  5. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #5
    Jun 12, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,998
    Trophy Points: 280
    ila nachojua ccm si kwamba wanakubaliana na gwanda ila wamedandia hoja wasiyoijua na hii ni kujiua kisiasa

    umeshawahi kusikia chombo kimoja cha habari kunakitaja kingine kwa jina??
     
  6. fige

    fige JF-Expert Member

    #6
    Jun 12, 2012
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 377
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ningekugongea LIKE lakini siioni.Nimeipenda hii
     
  7. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #7
    Jun 12, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mkiambiwa CHADEMA kazi yao ni kurukia hoja za CCM huwa hamtaki, hoja ya kuvuwa gamba ni ya CCM, magwanda ya khaki wakairukia, hawana ubunifu hata chembe.
     
  8. j

    jogie Member

    #8
    Jun 12, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu jaribu kufikiri upya kwa ulicho kisema maana hata mtoto anatambua ukweli ni upi.
     
  9. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #9
    Jun 12, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    It sounds better!
     
  10. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #10
    Jun 12, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu umenena vema, kwa tafsiri isiyo rasmi magamba ni wezi wa mali ya umma, mafisadi, wala rushwa & na wote hawa wapo ndani ya CCM kuanzia shina hadi taifa

    wakuu wanawafahamu hata kwa majina, sasa kwa nini wasichue uamuzi mgumu kama NCCR dhidi ya David hata kama walimuonea lakini walionyesha kuwa hawajali.
     
  11. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #11
    Jun 12, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,133
    Likes Received: 1,988
    Trophy Points: 280
    Acheni ushabiki CCM wanabadilika. Hivi unadhani CHADEMA hawana magamba? Wewe ukiwanje hujui tu. Na kuvua magamba sio kufanya wewe unavyotaka. "KAMA WEWE NI MKRISTO:- TESU ALISEMA YAACHENI MAGUGU YAMEE NA NGANO"
    Hii inamanisha ukiyang'oa hayo magugu kwa wakati huu yatatoka na ngano. Na mwisho wake utapata hasara. CCM nahisi wako makini. Si kama vyama vingine wanakurupuka kuyatoa magamba. Unatakiwa uwe makini sana katika swala hili.
     
  12. K

    KISAKA MORIS JF-Expert Member

    #12
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nape aendeleze kuiga tu mwisho umefika.
     
  13. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #13
    Jun 12, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Na huyo TESU yuko chama gani tena?
     
  14. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #14
    Jun 12, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,133
    Likes Received: 1,988
    Trophy Points: 280
    Kama wewe sio mkristo huwezi kujua so sio lazima uchangie. Huo ni mfano alivyo sema.
     
  15. W

    WildCard JF-Expert Member

    #15
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Jambo kubwa kabisa wanalokubaliana ni RUZUKU kwa vyama.
     
  16. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #16
    Jun 12, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Actions always speaks louder than words, lakini ccm wameshindwa kutekeleza uvuaji gamba kwa vitendo. they just copy from CHADEMA and paste
     
  17. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #17
    Jun 12, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    that's true
     
  18. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #18
    Jun 12, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu Tesu ninani?ni hapo ndani ya ccm wakiwang'oa hao ambao tunawaona ni mafsadi watajiaribia manake wote ni mafsadi kwa hiyo wanaogopa kutajwa na hao watakaong'olewa.
     
  19. m

    mangikule JF-Expert Member

    #19
    Jun 12, 2012
    Joined: Jun 11, 2012
    Messages: 2,314
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Mkuu TESU ni nani?
     
  20. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #20
    Jun 12, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,496
    Trophy Points: 280
    nazani ni makosa madogo madogo ya kiuandishi nazani kamaanisha YESU
     
Loading...