Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jambo tz: Mbunge simbachawene-ccm na khalifa -cuf

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nyakageni, Nov 15, 2011.

  1. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #1
    Nov 15, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 378
    Trophy Points: 180
    wakuu hebu tazama TBC1 hawa wabunge wanatetea mswada wa kuandaa tume ya ukusanyaji wa maoni ya kuandaa katiba
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    CUF ilishajichimbia kaburi hata MTATIRO afanyeje haiwezi kufufuka kwa ujinga wa hawa wabunge wake
     
  3. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #3
    Nov 15, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 378
    Trophy Points: 180
    hili liko dhahiri mkuu! Wanaboa kweli hawa TBC1 yaani hata kuweka mbunge wa upinzani hakuna?
     
  4. FDR.Jr

    FDR.Jr JF-Expert Member

    #4
    Nov 15, 2011
    Joined: Jun 17, 2008
    Messages: 1,264
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Elisha eliya haya maswali haya anayowapiga hawa jamaa namkubali yupo kwenye weledi hasa hata kama anataka upande fulani unafaike tatizo ninaloliona hapa ni absence ya lisu/kafulira/zito/mkosamali na pia yule bwana machary ambaye tangu awali jana aliomba muongozo mara tu baada ya aunt celina kumaliza , kamati ilipomaliza, lisu alipoomba bunge liondoe mswaada ila akanishangaza alibaki ukumbini wakati wenzake wa nccr waliondoka.....
     
  5. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #5
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    TBC1, CCM na CUF lao ni moja tu
     
  6. FDR.Jr

    FDR.Jr JF-Expert Member

    #6
    Nov 15, 2011
    Joined: Jun 17, 2008
    Messages: 1,264
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Huyu mzee wa cuf khalifa anakubaliana na cdm juu ya kukiukwa kwa maelekezo ya awali ya spika mwenyewe juu ya umma haukufikiwa, sasa napata picha khalifa anaugua sana na kitendo cha cdm kupinga mfumo wa kubembelezana na wazanzibar ktk mambo ya kitaifa tu!!~!!
     
  7. msaka mahela

    msaka mahela Member

    #7
    Nov 15, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    cuf wana impact ya david camerun,, ndo matatizo ya ndoa za wanaume wawili,,! Huyo kipara hamna ki2 hapo!
     
  8. FDR.Jr

    FDR.Jr JF-Expert Member

    #8
    Nov 15, 2011
    Joined: Jun 17, 2008
    Messages: 1,264
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Angalau hii program imeenda kuwa balance kwa nguvu za hoja za presenter mwenyewe na siyo waalikwa simbachawene wala khalifa, waberoya nilisoma hoja zako za kuifunda cdm ila wengine waligundua kitu tofauti juu yako ktk dodoso ulilolijibu baada ya kudodoswa na mtoa hoja....tunakuomba sasa utupe picha ya nini outcome ya sekeseke la jana? Je cdm waige utamaduni wetu wa kuwaogopa wanzanzibar? Maana Mh. Khalifa anawasifia waTZ kwa kuwanyima nchi CDM kwani amewabainisha wazi kuwa hawa ndio maadui wa ukweli wa Muungano wa wetu? Huu ni wimbo tuliokuwa tunauimba against CUF huko nyuma lakini sasa CUF wanawaita CDM ni maadui wa umoja wetu, wadini na tunawasaidia ktk kuimba wimbo huu je maoni yako yanabaki palepale dhidi ya CDM??? Sisi tunatokaje baada ya hawa vijana CUF na CDM kuumana ? Ktk hili nitaomba uwe waziwazi kama mzee mwanakijiji/Masanilo/Invisible na kada yao humu jamvini
     
  9. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #9
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Khalifa suleiman Khalfa anasema Tundu Lissu amewatukana sana wazanzibar, sasa mimi nimeshindwa kuelewa aliwatukanaje.
     
  10. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #10
    Nov 15, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    TBC hawajawa balanced kwa nini hawaja wachukua wabunge wa CDM au NCCR wale walio toka nje ukumbi wa bunge ili kubalance story vizuri
     
  11. M

    Marytina JF-Expert Member

    #11
    Nov 15, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kweli amewatukana tena tusi baya pale LISSU alipoonesha hamna habari za kuwabembeleza wazanzibar ktk huu MUUNGANO.
    Unajua wazenji wamezoea kuombwa na kuogopwa sasa LISSU hataki hii tabia iendelee
     
  12. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #12
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Usicheze na Lissu, yeye ni ukweli daima...wala hajaanza ukubwani. Si rahisi wala urojo wakamuelewa Lissu. Nashukuru Mungu jimboni kwetu tulimwelewa tukampa kazi ya kulisaidia taifa hili....go Lissu gooo.....

    "Njaghamba iuhoma ilolo mnyampaa Lissu"
     
  13. m

    maliyamungu JF-Expert Member

    #13
    Nov 15, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Cuf siwapendi sana wanafki sana waganga njaa
     
  14. MNAMBOWA

    MNAMBOWA JF-Expert Member

    #14
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Huyu ni mtani wangu lakini ni bonge la mtu hatari sana katika nchi hii, maana pamoja na kuwa mwanasheria amekuwa akikiuka mambo mengi yanayohusu sheria, na amekuwa mnafiki sana,, anajiona huyo na anadharau sana hata kwa wabunge wenzake ,, kale ka asili ya kwao anataka kukaleta bungeni,..
     
  15. de'levis

    de'levis JF-Expert Member

    #15
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,169
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    lengo zima hapo ni kuhadaa wananchi ili waone mswaada hauna kasoro na ndio maana hawawezi kuwaita wabunge wa chadema hapo...by the way mi nafikiri mwognozo utolewe ili moja lijulikana ...tujipange sisi wananchi na tulianzishe
     
  16. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #16
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,812
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    Tatizo la CUF ni kwamba haya haya anayo yalalamikia Lissu ndiyo msingi wa
    malalamiko ya miaka mingi ya CUF kuhusu KERO ZA MUUNGANO. Lakini kwa
    kuwa wanamuogopa bwana yao CCM pembeni, badala ya kumu-support
    Lissu wanampinga, wao wanafikiri kupeleka barua UN, ndiyo litakuwa suluhisho
    la Muungano wakati fursa wanayo ya kutumia BUNGE la JMT.

    Hongera Lissu kwa kuuweka UKWEli dhahiri, achana na hao Karume-Kenge!
     
  17. MAGAMBA MATATU

    MAGAMBA MATATU JF-Expert Member

    #17
    Nov 15, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 591
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 60
    Mimi nilikuwa namkubali sana Mtatito alipokuwa UDSM na alipokua waziri mkuu wa DARUSO na nilikuwa namkubali sana kwa harakati zake za kuwatetea wanafunzi wa UDSM wakati huo, ila kwa jinsi alivyoamua kujiunga na chama cha CUF amepotea na ameingia kwenye kundi lisilokuwa natija kwa wananchi, KWA USHAURI WANGU WA BURE KWAKE NAMUOMA AHAME CUF KABLA CV YAKE HAIJACHAFUKA SANA ...
     
  18. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #18
    Nov 15, 2011
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,925
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Cuf wamenyamaziishwa sana na ndoa tete na ndiyo maana hoja ya kero za muungano si moto tena..Sasa hapa kila mmoja awe huru kabisa na hakuna taifa kuogopa..Ukweli ni huo na kama Muungano ni kufa ufe na kama ni kuboreshwa kwa ukweli na si kinafiki uwe..Peoples Power
     
  19. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #19
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,476
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Huo ni mfano mbaya sana wa wabunge.
    Wanaongea kama wananchi wanaowasikiliza ni wachovu wa kufikiri kiasi hicho na kwamba hawawezi kuelewa kinachoendelea bungeni.
    Mwanzo mbaya huleta mwisho mbaya. 'gabbage in, gabbage out'
    Matayarisho ya mswada ni 'feki', hata katiba itakavyo undwa itakuwa 'feki' na hakutakuwa na jipya.
    Hii ni danganya toto.
    Bunge linatumika kama Rubber stamp ya watu hata si serikali.
     
  20. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #20
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Sidhani kama uinafahmu huyu jamaa aiseee! Jamaa ni humble ile mbaya, ila ni jasiri kupindukia, haogopi mradi naona kuna haki.
     
Loading...