Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jambo muhimu la chadema kufanya sasa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Joblube, Jun 19, 2012.

  1. J

    Joblube JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2012
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 367
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Chadema imekuwa ikifanya mikutano mbalimbali ya kuelimisha watu kuelekea uchaguzi wa 2015, kosa ninaloliona kwenye mikutano hiyo CHADEMA inashindwa kutoa elimu ya umuhimu wa kujiandikisha kupiga kura mara muda utakapo wadia. Ni muhimu kwa kuwa watu wengi wanapenda kuipigia CHADEMA lakini kutokana na maisha kubana hujikuta wamesahau au kupuuzia kwenda kupiga kura. Ni wakati muafaka wa kuwakumbusha watu kuwa pamoja na kupigika lakini salama yao ni kuwa na kitambulisho na kuhakikisha wanapiga kura. Magamba hawataki watanzania wajue umuhimu huo na huu ni mtego wao.Nawapenzi wote wa CDM kwa pamoja kuhakikisha tunaelisha umma kila mtu kwa nafasi yake bila kukata tamaa ukiwa popote fanya kwa nafasi yako.

    TANZANIA YA NEEMA INAWEZEKANA BILA MAGAMBA.
     
  2. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    tumekusoma kamanda, wanaJF wako bungeni.
     
Loading...