Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jambo lipi ni sahihi kunywa dawa kabla ya kula au baada ya kula?

Discussion in 'JF Doctor' started by G spanner, Apr 8, 2012.

  1. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #1
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Karibuni kwa mchango wa mawazo khs swala hilo la unywaji wa dawa jambo lipi ni sahihi!
     
  2. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Inategemea na aina ya dawa, kama ni dawa ya minyoo ni kabla ya kula inafaa zaidi kama dawa ana nguvu nyingi inashauriwa uinywe baada ya kula. Labda ungefafanua ni dawa ya aina gani unayoizungumzia.
     
  3. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #3
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Dawa nnayoongelea ni hizi za typhoid(ciplo) pamoja na za kifua(bromoxil) kuna ya maji pia kwajili ya kikohozi wanaita mkojo wa punda(M.E.S) na je kuna uwezekano wowote wa kujumuisha dawa kama dawa na muda muafaka wa kunywa kat ya kabla/baada ya kula!
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Apr 8, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Dat wassup!
     
Loading...