Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jambo Leo: Zitto na Dr. Slaa wachuana urais 2015, Zitto kama Ngasa na Dr. Slaa kama Messi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Return Of Undertaker, Oct 28, 2012.

  1. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,111
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Gazeti la Jambo Leo la tarehe 28/10/2012 limeandika kuwa kuna mchuani mkali wa kugombea nafasi ya Urais ndani ya chama cha Demokrasia na Maendeleo Chadema kuwa nafasi ya urais ni kati ya katibu mkuu. Wa chama na naibu wake na kuna kura ya maoni juu ya hili kutambua nani atafaa kugombea nafasi ya urais ifikapo 2015.

    Na gazeti hilo limebainisha wazi kuwa kama wachezaji basi imewaweka katika uwezo wa wacheza mpira na kumfananisha Bwana Zitto Kabwe kama Ngasa mchezaji wa Simba ya Dar es salaam na Dr. Slaa kifananishwa na Messi wa Barcelona
     
  2. e

    enzihuru Member

    #2
    Oct 28, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HIZI NI KAMPENI MFU ZA CCM NA VIKARAGOSI VYAKE.CHADEMA TU MAKINI NA HATUJAANZA MCHUANO HATA WA MWENYEKITI WA KITONGOJI. HATUNA MAKUNDI AU TIMU KAMA WAO NA SOTE NI JESHI MOJA LA KAMPENI YA USHINDI CHINI YA KAMANDA MKUU MBOWE NA TUTAPAMBANA NAO KATIKA UWANJA WA KIDEMOKRASIA NA SI VINGINEVYO.

    TUKO MAKINI NA HILA ZAO ZOTE.WANATAKA KUONA AU KUSIKIA KAULI NA MIPANGO YETU LAKINI WAMEKWAMA.CHA MUHIMU KWAO NI KUANZA MAANDALIZI YA KUWA CHAMA CHA UPINZANI HIVI PUNDE NA SISI HATUTAWATENDA VIBAYA KAMA WAO WANAVYOTUFANYIA KAMPENI CHAFU NA HUJUMA.

    KWA MAKAMANDA WETU WENGINE, MJIHADHALI NA UGONJWA HUU WA KUOTA MAGAMBA AMBAO UMEWAPATA WAPINZANI WETU CCM NA WASHISHIKA WAO.DALILI ZAKE NI PAMOJA NA KUWA NA VIKAO NJE YA VIKAO RASMI NA KUANZA KUWAZIA MASLAHI BINAFSI KABLA YA MASLAHI YA UMMA NA YA CHAMA.

    People's........................
     
  3. Mzee Msemakweli

    Mzee Msemakweli Senior Member

    #3
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 150
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Hakuna mchuano mkali kati ya Zito Z. Kabwe na Dr. Wilbrod Silaa. Naona huyo mwandishi haelewi maana ya mchuano mkali. Kwa mujibu ya matokeo ya Jamii Forums poll. Voters ni 1,188 ambapo ZZK amepata kura 181 tu ambayo ni sawa na 15.24% wakati Dr. Wilbrod Slaa amepata kura 1,007 tu ambayo ni sawa na 84.76%.

    Kutokana na takwimu hizo hapo juu huu sio mchuano mkali. Gazeti limepotosha umma hasa kwa wale wajinga wanaonamini kuwa dogo ZZK anaweza kutuongoza kama Rais wa Tanzania. Ila nimependa sana pale walipomlinganisha ZZK na Ngasa wa Simba ya Dar es Salaam na Dr. Wilbrod Slaa na Messi wa Barcelona.

     
  4. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kiukweli, Mh.Zitto ni hazina yetu kuanzia 2020.
     
  5. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    well said mkuu zzk kagaragazwa vibaya na dr. Slaa huwezi sema 85% na 15% (approx.) ni mchuano mkali, huo ni mzaha wa hali ya juu!
     
  6. J

    JERUSALEMU JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 2,228
    Likes Received: 694
    Trophy Points: 280
    Siyo sahihi kusema ni mchuano mkali bali ni mchuano wa upande mmoja.Dr wa ukweli ni kama TYSON wa wakati ule na ZZK ni kama nyarawira wa tanzania. UZURI WA CHADEMA TUNAJUA TUNAKOELEKEA NA ADUI ANAFAHAMIKA VIZURI,TUKO FOCUSED.
     
  7. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Sasa mchuano mkali apo ukwapi mess na ngasa au c.ronado na msuva wa yanga
     
  8. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    huyu mihariri wa hili gazeti ni mzima wa akili ?
     
  9. kevin isaya

    kevin isaya JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 1,276
    Likes Received: 789
    Trophy Points: 280
    zito atakuwa amechoka kufikia 2020
     
  10. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    ana mtindio wa akili mkuu...
     
  11. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Kwenye RED hapo ndio mgogoro, maana hata katika kura za maoni za 2010 Padri alikuwa juu ya JK, lakini akabwagwa vibaya na kuanza kususasusa hovyo.
    Tehe tehe teheeeee
    ZZK for presidency 2015
     
  12. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Kaandika kile bwana yake anachotaka kiandikwe. Mwaka 2005 magazeti yalitumiwa sana kuwachafua wapinzani wa Kikwete na kumfanya Kikwete kuonekana malaika. Wasichofahamu ni kuwa umma wa watanzania wa leo si wa kudanganywa tena na magazeti. Mimi nashangaa sana kusikia Lowasa akitumia billions kwenye chaguzi zao eti anapanga safu ya kumwingiza Ikulu, Sijui watampitishia njia ipi. Mkuu, unamjua mmiliki wa gazeti hilo?
     
  13. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #13
    Oct 28, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,624
    Likes Received: 3,348
    Trophy Points: 280
    Magazeti ya kihuni. Slaa hajawahi kutamka kuwa anawania urais. Magazeti ya udaku
     
  14. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #14
    Oct 28, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    zitto anakubalika kwa WATANZANIA wote, Dk SLAA anakubalika kwa WAKRISTO tu.
     
  15. C

    Chibolo JF-Expert Member

    #15
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 2,314
    Likes Received: 248
    Trophy Points: 160
    Huyo ni mwandishi uchwara,chadema hakuna mchuano wowote,mchuano uko Uwt na Uvccm wanakochapana makonde kwa kugombania nafac.
     
  16. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #16
    Oct 28, 2012
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Ningeshangaa kama wangeandika kinyume na wlichoandika
     
  17. S

    SHEMGUNGA JF-Expert Member

    #17
    Oct 28, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 632
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    umepwaya kijana jipangee huwezi kumfananisha kufa na kuzimia eti zito na slaaa cheza na slaaa wa wengiii ni vigumu mtu kama zito kupata hata robo kula za watanzania
     
  18. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #18
    Oct 28, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    shule za kata ukichanganya na madrasa hayo ndo matekeo ya akili kama hii iliyuandika hiki
     
  19. k

    kija peter Member

    #19
    Oct 28, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Zitto ana nafasi ya kupigania wanyonge pale bungeni ila kwa sasa sio kama zamani, wanaong'ara ni Lissu na Mnyika, la uraisi litakujaje wakati status inashuka? Sitrajii kama ataongoza Tanzania labda Kigoma.
     
  20. k

    kinai Senior Member

    #20
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 159
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Zito aache papara. Ana akili na uwezo wa kuchanganua mambo ila papara na haraka zake zitamuharibia mambo mengi. Awache kichwa ( dr slaa) awanyoe ccm kwa chupa. Wakati wake ukifika atapewa bila kulazimisha anachokitaka. Akileta ubishi na kujua kwingi atakosa vyote. Tulia kama Lisu na Mnyika. Nyakati zenu zaja
     
Loading...