Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jambo leo mnapotosha jamii.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Skype, Jun 8, 2012.

  1. S

    Skype JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Gazeti la jambo leo la tarehe 8 Juni 2012 limeandika "LOWASA ACHANGISHA BILIONI 421".
    Ukifungua ukurasa unaofuata kwenye content utakuta wameandika hivyohivyo bilioni 421.
    Lakini baadaye nimepitia magazeti mengine yote yanasema ni MILIONI 421. Kwa mantiki hii ninawasiwasi na elim ya mhariri wa gazeti hili.
    Kweli wamepotosha jamii. Kama chombo cha habari kinapotosha jamii sasa tutamwamini nani ktk kupata habari sahihi? Tutafakari.
     
  2. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Na wewe unasalisaidia kupotosha jamii.
     
  3. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,120
    Likes Received: 11,380
    Trophy Points: 280
    Nani ananunua iyo takataka?

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  4. S

    Skype JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kivipi mkuu? Hebu niweke sawa ili nijirekebishe.
     
  5. n

    nya2nya2 Senior Member

    #5
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umekosa kzi ,jambo leo si sawa na uhuru,kiu na ijumaa,hiyo jero katoe sadaka kama haina kazi.
     
  6. S

    Skype JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Duu! Kweli mkuu, nitazingatia ushauri wako.
     
  7. R

    RUTARE Senior Member

    #7
    Jun 8, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tache jamani kununua magazeti yanayopotosha jamii ili tusiwe sehemu ya kuimarisha biashara zao za upotoshaji kwa manufaa yao
     
  8. R

    RUTARE Senior Member

    #8
    Jun 8, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuache jamani kununua magazeti yanayopotosha jamii ili tusiwe sehemu ya kuimarisha biashara zao za upotoshaji kwa manufaa yao
     
  9. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #9
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Jambo leo wanaandika udaku wa siasa, kama unataka soma udaku wa siasa basi nunu JAMBO LEO..!!
     
Loading...