Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jambo Leo lanunuliwa na Rostam, lahamishiwa New Habari

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Zak Malang, Jan 19, 2012.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    WanaJF;

    Habari za uhakika nilizopata kutoka New Habari ni kwamba Rostam kalinunua gazeti la Jambo Leo kuanzia jana. Utayarishaji wa hilo gazeti unahamia Sinza katika newsroom za New Habari na litakuwa linamilikiwa na kampuni hiyo.

    Nawasiliasha!
     
  2. m

    mitishamba JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwanzo lilikuwa linamilikiwa na nani na likuwa linatayarishiwa wapi?
     
  3. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Duh! Yaleyalee....
     
  4. C

    Capt Maliki PanAfric Member

    #4
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 12, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  5. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #5
    Jan 19, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Nasikiavyo lilikuwa linaendeshwa kwa ruzuku kutoka serikalini, na sasa ruzuku hiyo imekatwa ghafla kutokana na serikali kuwa hoi kifedha.
     
  6. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #6
    Jan 19, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    Wasije kumuuzia mpaka ikulu hawa..
     
  7. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #7
    Jan 19, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    lilikuwa haliuzi -- ni hasara tupu. Hivyo limepatiwa 'soft landing' na Rostam.

    Ila kinachonishangaza ni kwamba pale New Habari nako ndiyo tu wameanza kupata nafuu kifedha baada ya kuachana na sera za kutetea ufisadi, sasa mzigo huu tena!

    Wanahabri wote pale New Habari wamepigwa na butwaa!
     
  8. m

    mohermes Member

    #8
    Jan 19, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 99
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Halafu niliona juzi gazeti moja limeandikwa JAMHURI likiwa linafanana fanana na Mtanzania kwa sura niulize ndo Rostam kaamua kulibadili gazeti lake ili liwe na mvuto au ni gazeti jingine?Kwa walioliona tafadhali nijuuzeni
     
  9. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #9
    Jan 19, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    kwani ENL na RA wana tofauti?
     
  10. mjomba wa kale

    mjomba wa kale JF-Expert Member

    #10
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 267
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hata akinunua magazeti yote hasafishiki mbele ya macho ya waTZ!
     
  11. Ungana

    Ungana JF-Expert Member

    #11
    Jan 19, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 358
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shida nini,si mngenunua nyinyi kama hamkutaka Rostam anunue?Wenzenu wanafanya biashara nyinyi mnafuatilia umbeya!
     
  12. p

    phinny Member

    #12
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anazidi kuwanunua,
     
  13. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #13
    Jan 19, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Waiuze mara ngapi Mkuu?
     
  14. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #14
    Jan 19, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hongera Rostam kwa kununua Mzigo!
     
  15. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #15
    Jan 19, 2012
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,803
    Likes Received: 1,065
    Trophy Points: 280
    Mikakati ya 2015. Eti Malaria Sugu anajifanya hajui hilo??
     
  16. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #16
    Jan 19, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
  17. i

    ivy blue carter Senior Member

    #17
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    na ww unapinga kama nani?? ovyoo, mtetezi wake au??
    ni ilo ilo liri1 ndio na hao wahujumu uchumi wenzake ndio na moto utawawakia nakwambia.
     
  18. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #18
    Jan 19, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Acha maneno ya kwenye kahawa, rostam hajanunua gazeti, gazeti limenunuliwa na kampuni ya new habari na si vinginevyo1
     
  19. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #19
    Jan 19, 2012
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Khe! New habari
     
  20. m

    mpendadezo Member

    #20
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mafisadi wnajipanga kununua tena nchi 2015 wazalendo mko wapi msilale.
     
Loading...